Announcement

Collapse
No announcement yet.

หา Driver ของ HP ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หา Driver ของ HP ครับ

เพิ่งซื้อเครื่อง Desktop PC ของ HP Model g3682l มา ร้านบอกไม่มีOS
    ไม่มีDriverให้ ต้องไปDownloadเอง
    แต่ผมไปที่Web เขามีแต่Driver ของ Vista ไม่มีของWinXP
    เลยงง แล้วถ้าโหลดมามันจะใช้กับ WinXp ได้หรือเปล่า
    มีใครเคยลง Winxp มั้งครับ ของผม Model g3682l ครับ
    มีที่อื่นให้โหลดไหมครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

โทรไปขอไดรเวอร์ที่ ศูนย์ hp เลยครับ เดี๋ยวเค้าจะส่งลิงค์ให้ทางเมล์

ถ้าจำไม่ผิดเบอร์ (02) 353-9000

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X