Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาโชว์ Com โป๊เปลือย รับหน้าร้อนกันดีกว่าครับเริ่มจากคอม...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาโชว์ Com โป๊เปลือย รับหน้าร้อนกันดีกว่าครับเริ่มจากคอม...

ช่วงนี้หน้าร้อน ร้อนมากนักจับแก้ผ้าซะเลย ผมเห็นท่านๆในบอร์ดนี้เปลือยๆกันเยอะเลยเอามาเปะๆไว้ให้คนที่คิดจะเปลือยอย่างเป็นทางการเอาไว้ดูเป็นตัวอย่างครับ ส่วนของผมรออุปกรณ์แปปนึงตอนนี้สิงอยู่ในกล่อง คีบอร์ดไปก่อนอิอิ ยังม่ายว่างทำเลย ทำเสร็จแล้วเดี๋ยวเอามาเปะใหม่ ใครใช้อยู่ก็รบกวนเวลาสักนิดกดเปะๆๆๆไว้หน่อยนะคร้าบๆๆน้าๆๆๆๆๆ
    Last edited by sophon; 28 Jun 2009, 23:57:05.

แหล่มๆ ไม่ได้เปลือย เลยไม่มีโชว์ นิดนุง พัดลมเป่าฮาร์ดดิสอย่างนั้นมันจะเย็นเหรอครับ ระวังมันสั่นน๊ะครับ มากๆเข้า อาจเจอแบด(เวอร์) เอิ๊กๆ

Comment

GTA ครับ หุหุ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
        แหล่มๆ ไม่ได้เปลือย เลยไม่มีโชว์ นิดนุง พัดลมเป่าฮาร์ดดิสอย่างนั้นมันจะเย็นเหรอครับ ระวังมันสั่นน๊ะครับ มากๆเข้า อาจเจอแบด(เวอร์) เอิ๊กๆ
        เชื่อตาเค้าเหอะ อิอิ

Comment

ช่องใส่ DVD แนวมั่กมาก คริๆ

Comment

ไม่ต้องไช้ Sensor เลย จับเอา

Comment

Originally posted by aekshow View Post
              โอ้ขอบคุงคับลืมข้อนี้ไปเลย

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                ไม่ต้องไช้ Sensor เลย จับเอา
                เหอๆๆจับไม่ได้ด้วยละ ไฟดูดนะเออ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                  ช่องใส่ DVD แนวมั่กมาก คริๆ
                  เหอๆๆอันนี้ซ่อนเอาไว้หน่อย รอยขีดข่วนเยอะเหลือเกิน

Comment

DVD แนวตัวพ่อ

Comment

ของผมเน่า ๆ คับ วางไว้ชั่วคราว

Last edited by monkeypond; 12 Mar 2009, 02:55:01.

Comment

ผมก็แนวเนี้ยครับ หาเคสอยู่ หาไม่ได้ซักที

Comment

เอารูปในอดีตไปชมก่อนละกันครับ ปัจจุบันยัดเคสหมดแล้ว

ส่วนอันนี้ของเพื่อนก่อนประกอบลงเคสให้

Comment

ทำสวิซต์พาวเวอร์เองหรือว่ายังไงครับ สนใจอยู่เหมือนกันครับ ชี้แนะหน่อยครับ ^^

Comment

Originally posted by shat1478 View Post
                              ทำสวิซต์พาวเวอร์เองหรือว่ายังไงครับ สนใจอยู่เหมือนกันครับ ชี้แนะหน่อยครับ ^^
                              สวิซต์ ปิดเปิดมันติดมากับ M/B รุ่นนี้อะครับ

Comment

Working...
                              X