Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นเกม Wheelman ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นเกม Wheelman ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

พอดีผมโหลดมาแล้วมันไม่มียาแก้ไอครับเลยเล่นไม่ได้ครับ

หาในกูเกิลแล้วไม่เจอเลยใครพอจะมีบ้างครับมาแจกหลังไมค์หน่อยซิครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

อันนี้ขอถามผู้รู้หน่อยครับที่ผมโหลดมามันเป็นภาษารัสเซียครับเลยอยากรู้ว่าเกมนี้มีภาษาอังกฤษ

หรือเปล่าครับ

โฮ้...โหลดมาก่อนชาวบ้านชาวเมืองเค้าเลยรึ....เกมนี้ยังไม่มีใครมาปล่อยในบิทไทยเลย แล้วเล่นได้จริงรึป่าว
    ก็ไม่รู้ ..คุณต้องสืบเสาะเอาจากแหล่งต้นทางดูล่ะครับ...ลำบากหน่อยนะครับ

Comment

เวบบิทชั้นนำเอามาแจกแล้วนิเช้านิ ลองแล้ว

เป็นตัวจากSTEAM version ซึ่งตัดภาษาอื่นๆ ออกไป เหลือแต่ภาษาอังกฤษเท่านั้น

แตกออกแต่เล่นไม่ได้งับ ลงไรผิดป่าวไม่รู้
      Last edited by gamesdeath; 12 Mar 2009, 09:38:07.

Comment

Fake ป่าวครับมันน่าจะยังไม่ออกอะ

Comment

ลงPCป่ะเนี่ย

Comment

อย่าสับสน
            Watchmen เกมสร้างจากหนังที่กำลังฉายอยู่ตอนนี้...ตัวสตรีมไฟล์เล็กๆมีปล่อยแล้ว
            Wheelman เกมที่ วิน ดีเซล เป็นตัวเอกแสดงในเกม แนวคล้ายๆ GTA+DRIVER
            ตกลงคุณโหลดเกมอะไรมา Wheelman มันออกแล้วเหรอ ไม่เห็นมีข่าวเลย

Comment

มันออกแล้วหรอ - -
              เห็น Ubi เพิ่งรับช่วงต่้ิอเองไม่ใช่หรอ ทำไมเสร็จเร็วจัง - -

Comment

จขกท.เทพมากคับ

Comment

Originally posted by armyman View Post
                  อย่าสับสน
                  Watchmen เกมสร้างจากหนังที่กำลังฉายอยู่ตอนนี้...ตัวสตรีมไฟล์เล็กๆมีปล่อยแล้ว
                  Wheelman เกมที่ วิน ดีเซล เป็นตัวเอกแสดงในเกม แนวคล้ายๆ GTA+DRIVER
                  ตกลงคุณโหลดเกมอะไรมา Wheelman มันออกแล้วเหรอ ไม่เห็นมีข่าวเลย
                  Watchmen งับ

Wheelman มาดูมันคนละเกมสับสนกับชื่อ กราบขออภัยทำให้สับสนกัน งับ

Comment

เกม Wheelman นะ ไม่ใช่ Watchmen นะครับ

เข้าเรื่องต่อ ผมก็ไม่ทราบหรอกครับว่าเกมนี้มันออกวันไหน

แต่เห็นว่าเว็บนื้มันมีให้โหลดผมก็เลยลองโหลดมาครับ ซึ่งผมใช้เว็บนี้ประจำเลยครับ

http://powerfulldowns.blogspot.com/2...-em-russo.html
                    Last edited by i am art; 12 Mar 2009, 15:37:42.

Comment

ดันครับ

ช่วยทีครับ

Comment

Working...
                      X