Announcement

Collapse
No announcement yet.

apple new ipod shuffle 4GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• apple new ipod shuffle 4GB

ออกใหม่มาอีกแล้วครับ กับ ipod shuffle ตัวใหม่ (รุ่นที่ 3 มั้งถ้านับไม่ผิดนะ)

ดูรูปกันเอาเองครับ ไม่รู้จะเล็กไปไหน หายทีหาไม่เจอแน่

ขนาด 4 GB มีสีขาว (สีเงินตามภาพ) กับสีดำ เป็น alu ครับ

สายหูฟังมีปุ่มให้กดเพิ่ม/ลดเสียง เล่น หยุด ข้ามเพลงได้ครับ

แล้วถ้ากดค้างไว้ มันจะบอกเราว่าเพลงที่เล่นอยู่คือเพลงอะไร หรือบอกว่า playlist ชื่ออะไร แล้วเราเลือกได้ครับว่าอยากฟัง list ไหนจากในเครื่อง

ราคา 3290 ครับ

Comment

แจ่มเลยฮับ

Comment

ถ้าแบบนี้ก็ใช้หูฟังแบบอื่นไม่ได้สิครับ ต้องใช้กับหูฟัง ipod ได้อย่างเดียวเลย หรือเปล่า

แต่เป็น alu น่าจะสวย

Comment

Originally posted by sodaplay View Post
          ถ้าแบบนี้ก็ใช้หูฟังแบบอื่นไม่ได้สิครับ ต้องใช้กับหูฟัง ipod ได้อย่างเดียวเลย หรือเปล่า

แต่เป็น alu น่าจะสวย
          ใช้ได้ แต่ ไม่มีปุ่มบังคับอ่ะ ลำบากจริงๆ

เค้าคงทำไว้ให้คนที่ไม่อยากยุ่งยากละมั้งครับ จ่ายเงิน ได้ฟัง ใช้งานง่ายๆ จบ

Comment

โอ้สวยงาม จากที่ได้ลองตอนไปวิ่งผมว่าในบรรดาตระกูล iPod นะ shuffle สะดวกสุดล่ะ

Comment

น่าจะใช้ไม่ได้ เพราะถอดหูฟังออกแปป เพลงจะหยุดเลยauto น่าจะเป็นทุกรุ่นนะ
              พอเปลี่ยนเป็นหูฟังตัวใหม่ จะเอาอะไรกด play ล่ะครับ?

Comment

จะใช้ หัว1 ออก2 ก็เหนื่อยอีก หัวหนึ่งไว้กดเล่น หัวอีกอันไว้ฟัง หลอน- -*

Comment

Originally posted by ayucawaii View Post
                  จะใช้ หัว1 ออก2 ก็เหนื่อยอีก หัวหนึ่งไว้กดเล่น หัวอีกอันไว้ฟัง หลอน- -*
                  อาจจะมี remote adaptor ออกมาครับ (เหมือนที่เคยออกมาเื่มื่อนานมาแล้ว) เสียบเข้า ipod ใช้บังคับอย่างเดียว แล้วเสียบหูฟังอะไรก็ได้ ลงใน remote

เนี่ยเมื่อก่อนมีแบบนี้ขายครับ แต่มันใช้กับ shuffle ไม่ได้ (แต่อาจออกใหม่ที่ใช้ได้) มั้งครับ เดาเอา

Comment

งามแต้แต่สงสัย เรื่องเลือกได้ว่าอยากฟัง list ไหนจากในเครื่อง มันจะทำยังไงเนี่ยสิไว้ไปพิสูจน์ดีกว่า

Comment

Originally posted by tongov74 View Post
                      งามแต้แต่สงสัย เรื่องเลือกได้ว่าอยากฟัง list ไหนจากในเครื่อง มันจะทำยังไงเนี่ยสิไว้ไปพิสูจน์ดีกว่า
                      มันจะอ่านชื่อ Playlist ให้ฟังครับ เราก็กดไปเ้รื่อยๆ แน่นอนว่าถ้าเป็นภาษาไทยก็จะใบ้แด_ ทันที 555+

Comment

เริ่มโผล่กันมาแล้วเน่อ สำหรับหูฟัง ยี่ห้ออื่น ที่ใช้กับ ipod shuffle นี้ได้

เช่น Klipsch, Scosche

Comment

เก็บตังส์อยู่ไม่ Touch ก็ Classic

Comment

ซื้อแล้วต้องซื้อหัวแปลงอีก nano g4 4g ดีกว่าไหม? เลือกเพลงง่ายกว่าอีก รับภาษาไทยด้วย - -*

Comment

Working...
                            X