Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามผู้ที่ใช้Maxnetหน่อยครับ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามผู้ที่ใช้Maxnetหน่อยครับ....

กระแสมันแรงคับ

พอดีอยากราบว่าไอ Maxnet 3mb 590บาทเนี่ยอะคับ

มันเข้าเว็บอกเป็นยังไงบ้างคับ หรือก่อนอัพเป็น3mb ความเร็วในการเข้าเว็บนอกเป็นยังไงบ้างครับ

พอดีดูบอลผ่านเว็บด้วย ขอบคุณมากคับ

แรงเฉพราะในประเทศ ครับ นอกไม่ไหว

Comment

อ้าวแล้ว true เวปนอกแรงมั้ย

Comment

เท่าที่ผมใช้และที่สอบถามจากเพื่อน

ของผมปกติ3เม็ก maxnet อัปให้เป็น4m ก็okแรงดี ส่วนเพื่อนผมคนที่2m เค้าอัปเป้น3ให้เร็วดีนะครับเน็ตแต่ละบ้านเร้วไม่เท่ากันแน่นอน ส่วนบ้านผมแถวบ้านมีผมใช้อยู่คนเดียวเลยได้เต็มๆๆเลย เอิ๊กๆๆ

Comment

ผมใช้อยู่ก็ลื่นทั้งในและนอกนะครับ

Comment

ผมได้ 2.5 M เอง เหอๆ ต้องทำไงอ่า กำๆๆ

Comment

เน้นในประเทศเลือกIndy เน้นนอกเลือกPremier

Comment

ผม 3mbps มันวิ่ง 2900กว่าเองๆ วิ่งไม่เต็ม

Comment

วิ่งไม่เต็มอยู่แล้วครับได้ประมาณ80%ขึ้นอยู่ระยะ***งจากโหนดด้วยขอรับ

Comment

ผมใช้3 MBพึ่งอัฟเป็น 4MB วันนี้ เอง โหลดได้เกือบๆ 440kb ครับ ส่วนใหญ่จะอยู่ที่433-438kb ครับ

Comment

ของผมยังไม่ได้รับการอัพสปีดเลยครับ

Comment

ของผม 3 เมก Indy ได้จริง 2500-2700 ยังไม่ได้ up เป็น 4 เลย
                        แชร์กัน 4 เครื่อง

ผมดูบอลนอกทางเนต ใช้โปรแกรมดูเอา ไม่ได้ดูผ่านเวป ก็ปกติ ไม่เห็นมีสะดุดครับ

Comment

จะถามหน่อยครับว่า Maxnet วเลาจ่ายตังค์นี้แยกบิลหรือรวมบิลกับ TOT ครับ พอดีจะยกเลิก TOT ไปเล่น Maxnet เ็นเค้าบอกว่าชุมสายบ้านผมเข้าเดือนหน้า

Comment

Originally posted by Nuttakit View Post
                            จะถามหน่อยครับว่า Maxnet วเลาจ่ายตังค์นี้แยกบิลหรือรวมบิลกับ TOT ครับ พอดีจะยกเลิก TOT ไปเล่น Maxnet เ็นเค้าบอกว่าชุมสายบ้านผมเข้าเดือนหน้า
                            บิลเน็ตแยกกันกับบิลค่าโทรครับ

Comment

Originally posted by snow X5 View Post
                              บิลเน็ตแยกกันกับบิลค่าโทรครับ
                              ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                              X