Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์พลัง Hynix FP-S6 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อัดไฟต่อ 1200 เทสให้ผ่าน ผมว่าได้แน่ๆเลยตาอิม

Comment

เปลี่ยนบอร์ดแล้วตุยต่อดิ.................อุอุ

แต๊ปปปปปปปปปปปป

Comment

Originally posted by LineBacker View Post
        รอชม step2
        Originally posted by wikorn View Post
        เทพอีกแล้ว
        Originally posted by MXdeFunk View Post
        อัดไฟต่อ 1200 เทสให้ผ่าน ผมว่าได้แน่ๆเลยตาอิม
        Originally posted by zman View Post
        เปลี่ยนบอร์ดแล้วตุยต่อดิ.................อุอุ

แต๊ปปปปปปปปปปปป
        เพิ่มขึ้นมาอีกหน่อยละ

Comment

ถ้าชิปมันระเบิด เครมได้ปะ...

Comment

แรมเทพมีหนาวจิงๆ
            2.3 อัพ สงสัย1200

Comment

ได้เวลาส่องแล้ว อิอิ

Comment

FP-S6 ตาม Spec Memory Module ของ Hynix มันหมายถึง DDRII800MHz 6-6-6 ครับไปหาดูในเวป

ของเขาเองเลยความรู้ทั้งนั้นที่ www.Hynix.com มีตัวที่ดีกว่านี้อีกมันคือ FP-S5 DDRII800 5-5-5

แต่สุดๆคือ FP-G6 มันหมายถึง DDRII1066MHz 6-6-6 ข้อมูลที่ผมเอามาคือข้อมูลของ Memory Chip

ของ Hynix ซึ่งแน่นอนว่าอาจมีบางตัวที่อาจทำงานได้สูงกว่า Spec จากโรงงานแล้วแต่ดวงครับ

Comment

โอ้ว! แรงมาก ลองเอามาไห้ผมเล่นบ้างสิ เดี๋ยวเผื่อจะวิ่งบัส 2000 เอิ๊กๆ

Comment

Blackberry ประกัน YWC นะคับไม่ใช่ Asys ............... เคืองนะเนี่ยะ ^^ แต่เข้าระบบ Aserv ของแอดไวส์ สินค้าที่เข้าระบบนี้ คุณภาพค่อนข้างจะ QC ดีขึ้นมาหน่อยครับ

สินค้าใหม้เคลมได้ครับไม่ว่าไหม้ที่ิชิพ หรือ ขาแรม ........... อย่าเอาไฟเช็คเผามาละกัน*--* แตกหักก็หมดประกันนะครับ

Comment

จัดมาให้เล่นพร้อมบ้องหน่อยครับ

Comment

เอาลง UD3R สิ 1200 แน่ โหมีบอร์ดแหล่มๆไม่ใช้นะตาอิม

Comment

ก็ผมบอกแล้วว่าตอนนี้ไม่มี cpu 775
                          ไม่งั้นผมไม่เอา am2 เทสหรอก

Comment

Originally posted by issabella View Post
                            Blackberry ประกัน YWC นะคับไม่ใช่ Asys ............... เคืองนะเนี่ยะ ^^ แต่เข้าระบบ Aserv ของแอดไวส์ สินค้าที่เข้าระบบนี้ คุณภาพค่อนข้างจะ QC ดีขึ้นมาหน่อยครับ

สินค้าใหม้เคลมได้ครับไม่ว่าไหม้ที่ิชิพ หรือ ขาแรม ........... อย่าเอาไฟเช็คเผามาละกัน*--* แตกหักก็หมดประกันนะครับ

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                            ก็ผมบอกแล้วว่าตอนนี้ไม่มี cpu 775
                            ไม่งั้นผมไม่เอา am2 เทสหรอก
                            น้าๆ ตัวแทนประกันมาส่องแล้ว ทำไงล่ะทีนี้....เอิ๊กๆ ไฟ2.7 อวดซักหน่อยจิ

Comment

แรมเทพมากเลยครับ

Comment

Working...
                              X