Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ finger Print หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ finger Print หน่อยครับ

พอดีแฟนสั่ง notebook ของ HP HDX-16 มาให้ แต่อยากจะเทสต์ พวก เดท กับ ไบร์ท เลย

สงสัยว่า ตอนเข้า Windows มานจะต้องแสกน finger Print ด้วยไหม เพราะถ้าส่งมาแล้วมันจะเป็น

คนละลายมือกัน จะมีปัญหาไหมครับ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ

ตัดนิ้วแฟนส่งมาด้วย

ล้อเล่นครับ

ไม่มีปัญหาครับ หากเค้าเทสผ่านแล้ว ก้อจับลง os ใหม่ซะ หาย

Comment

ถ้าจะใช้ Finger ต้องมี Password ครับ

ถามแฟนท่านเอาก็ได้ ไม่ก็ใช้แผ่น Reset Password ครับ

Comment

ปกติ Fingerprint scan มันเป็น optional ครับ
        คือถ้าไม่ scan ลายนิ้วมือ ก็ใส่ password แทนได้ครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ.

Comment

ขอความกรุณาreviewให้เบิ่งดูให้มันซั๊ดซั๊ดหน่อยเด๊ะคร๊าบบบ^^
            ผมก็เล็ง HDX16t ไว้เหมือนกัน
            ตอนนี้ผมรอพี่สาวกลับมาเพราะฝากหิวมาตัวนึง

Comment

Working...
            X