Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำin earหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำin earหน่อยครับ

คือตอนนนี้ใช้ex85อยู่อะครับอยากได้ตัวที่เบสเยอะและกระชับออกมาเป็นลูกกว่าตัวนี้หน่อยครับ
    เสียงกลางกับเสียงสูงขอมีรายละเอียดดีกว่าex85หน่อยครับ งบไม่เกิน5พันอะครับ
    ดูๆอยู่ก็มีcx500แล้วพี่ๆมีตัวไหนแนะนำอีกไหมครับ

ดันๆหน่อยครับ

Comment

แนะนำกันหน่อยครับ

Comment

รอผู้รู้อยู่ครับ

Comment

งบนี้ผมว่าใช้ตัวเดิมไปก็ดีอยู่แล้วนะ

Comment

แล้วถ้าหามือสองด้วยจะได้ประมาณไหนรอครับ

Comment

ที่แน่ๆผมว่า CX500 ไม่ค่อยคุ้มที่จะเปลี่ยนครับ
              งบนี้หาตัวที่ดีกว่าที่คุณใช้อยู่ก็พอได้นะครับ แต่ถ้าเน้นอินเอียร์ ผมว่าราคาระดับนี้มันต่างไม่ค่อยมากครับ ยกเว้นคุณหูทอง อาจจะำรู้สึกว่ามากก็ได้

อีกทางเลือกที่น่าสนใจคือเปลี่ยนสายครับ เห็นผลชัดเจนลองดูครับ ราคาไม่แพงเกินไปด้วย คุณโยชิกิ เขาก็รับทำอยู่

Comment

งบเท่านี้ ลองเปลี่ยนสายตามที่ท่านpapababaว่าก็ได้ครับ

เพราะเบสเยอะและกระชับหาไม่ยากแต่+เสียงกลางกับเสียงสูงขอมีรายละเอียดดีกว่าex85

เอาทั้ง2อย่างนี่ท่าจะยากหน่อยครับ เพราะพวกเน้นเบส มันจะไม่ค่อยได้กลางกับใส

Comment

โอว ขอบคุณมากเลยครับ แล้วเปลี่ยนสายจะประมาณเท่าไหร่หรอครับ

Comment

fi 5 pro มือสอง

Comment

เปลี่ยนสาย 800 ครับ (ราคาของคุณโยชิกินะ)

Comment

เป็นผม เก็บเงินเยอะๆไปเล่น Ulltimate Ears หรือ Shure ดีกว่า โดยเฉพาะ Shure ฟังแล้วติดใจมาก...

Comment

Originally posted by eXoRc1sMz_- View Post
                          เป็นผม เก็บเงินเยอะๆไปเล่น Ulltimate Ears หรือ Shure ดีกว่า โดยเฉพาะ Shure ฟังแล้วติดใจมาก...
                          แนะนำรุ่นไหนหรอครับเพื่อจะไปถอนตังมาเลย อิอิ

Comment

Originally posted by guesstp View Post
                            แนะนำรุ่นไหนหรอครับเพื่อจะไปถอนตังมาเลย อิอิ
                            ไปลองฟังดูเลยครับ shure นี่ร้าน zeazon mall มีให้ลองน่าจะครบ

ถ้า UE ลองหา Fi5 มือ2ก็เป็นอีกทางเลือกครับ

ถ้าจะลงทุนตามงบที่มีทีเดียว

Comment

แล้วร้านมั่นคงกับzeazon mallที่ไหมีให้ลองมากกว่ากันครับ

Comment

Working...
                              X