Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS A780GM-A BLACK onboard เล่นเกมหนักๆอะไรได้บ้างคับงบหมด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS A780GM-A BLACK onboard เล่นเกมหนักๆอะไรได้บ้างคับงบหมด

PES 2009 พอจะปรับกลางๆได้ไหม ผู้รู้ตอบหน่อยค้าบ

เห็นว่าเล่น Crysis ได้เชียวนะ แต่ไม่กลางนะ ปรับล่างๆเลย

Comment

Crysis โอ้ว AMD 6000+ Ram 2G
      PES 2009 กลางๆก็น่าจะไหวมั้งคับ

Comment

เท่าที่เคยลองนะคับ

cycis ปรับ low เล่นได้คับภาพไม่ถึงกับรับไม่ได้ก็ ok Dคับ
        Need For Speed Undercover ปรับไม่โหดมาก็ไหว

ส่วนเกมอื่นที่โหดๆๆผมไม่รู้ยังไม่ลองเล่นเลยคับ

Comment

แชร์แรม สัก 512

Comment

PES ปรับ กลาง ๆ ก็พอได้อยู่ครับ ลื่นทุกอย่าง จะมีหน่วงช่วงกด stop และตอนเลือกพวก Menu นิดหน่อย

Comment

800*600 ปรับ hight ได้ครับ
              แต่แรมต้อง 2g+ นะครับ

Comment

ใครว่าไงไม่รู้ แต่ส่วนตัวเคยใช้เล่น CRYSIS

Comment

Originally posted by llmomentll View Post
                  PES 2009 พอจะปรับกลางๆได้ไหม ผู้รู้ตอบหน่อยค้าบ
                  เล่นอยู่ครับ สบาย

Comment

Crazy Machines เล่นสบายๆ ลื่นมากๆ เลยคับ ผมเล่นไป ด้าน 70 แล้วลื่น ลองดูจะถึง 70ไหม อิอิ

Comment

ผมเอามาเล่น Left4Dead 1440*900 Low หมด
                      เล่นได้นะ มีหน่วงนิดๆ HD3200 แต่บอร์ดผม MSI K9A2GM-FIH กับ 6000+
                      เดิมๆ

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากคับ

Comment

Working...
                        X