Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำแผ่นวินโดว์ให้บูตได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำแผ่นวินโดว์ให้บูตได้

ผมโหลดตัววินโดว์มาจากบิท พอไรท์ลงแผ่นโดยใช้โปรแกรมนีโรมันไม่บูตอ่ะครับ
    ใครพอรู้วิธีทำช่วยหน่อยนะครับ จะต้องทำยังไง และใช้โปรแกรมอะไร?

ปล.เป็นวินโดว์ xp นะครับ
    Last edited by nuchacha; 12 Mar 2009, 21:19:55.

ไร์ท เฉย ๆไม่ได้ครับ ต้องเบิร์น อิมเมจด้วย

Comment

ทำยังไงอ่ะครับบอกหน่อย มีรูปด้วยก็ดีนะครับ

Comment

ตามรูปเลยครับ แล้วก็ brows ไปหาไฟล์อิมเมจที่โหลดมาเลยครับ

Comment

ถ้ามีแต่ไฟล์ให้ใช้ nlite

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ตอบนะครับ เดี๋ยวลองทำก่อนครับ

Comment

Originally posted by taurus13 View Post

ตามรูปเลยครับ แล้วก็ brows ไปหาไฟล์อิมเมจที่โหลดมาเลยครับ
              ทำได้แล้วครับ ตามนี้เลย ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                ถ้ามีแต่ไฟล์ให้ใช้ nlite
                ใช้ยังไงเหรอท่าน มีรูปปากอบก็ดีนะครับ thk

Comment

Working...
                X