Announcement

Collapse
No announcement yet.

512/HD-4870 SONIC PALIT ดีหรือปล่าวคับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 512/HD-4870 SONIC PALIT ดีหรือปล่าวคับผม

ตัวนี้ผมเห็นราคาแค่ 8890 เอ็ง ถูกดีอะคับผม อยากรู้ว่ามันดีอ่ะปล่าวคับ

มีปันหาความร้อนหรือปล่าว

ดี

Comment

ดีครับ แต่มีที่ถูกกว่านี้ ลองไปดูร้าน www.jedicool.com ครับ 7,900 เอง

Comment

bigchang ครับ อยากได้ลายเซ็นแบบนี้ซักคนมั่งจัง ^^a

Comment

รู้สึกมันจะไม่ all solid

Comment

เซลล์ ที่ขาย vga เเทบทุกแบรนด์ มี PALITอยู่ด้วย บอก เกรดจะต่ำกว่า ชิ้นงานต่ำกว่า แบรนด์ดังๆ

Comment

Originally posted by nartzuzaa View Post
              เซลล์ ที่ขาย vga เเทบทุกแบรนด์ มี PALITอยู่ด้วย บอก เกรดจะต่ำกว่า ชิ้นงานต่ำกว่า แบรนด์ดังๆ
              และแรงกว่าด้วยครับ

Comment

Originally posted by Gep View Post
                และแรงกว่าด้วยครับ
                เย็นกว่าด้วยนะ

Comment

Working...
                X