Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ช่วยทีครับ ใครเคยเจอผมบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ช่วยทีครับ ใครเคยเจอผมบ้าง

ผมใช้ f80s 4p020c ตอนนี้มานเปิดตัวไวเลสไม่ติด ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ก็ไม่มีปัญหาเลย พอมาเปิดอีกทีไม่ติดเรยคับ กดฟังชั่นเปิดมันก็ติดแปปนึงก็ดับ ใครเคยเจอแบบนี้มั้งอ่ะคับ แก้ไขไงดีก่อนจะส่งศูนย์

เหมือนผมเคยเจออะ เหมือนว่ามันรวนๆ รีเครื่องสองรอบหายก็เลยช่างมัน - -'

Comment

System restore ช่วยท่านได้ อิอิ ถ้าไม่หายค่อยไปส่งศูนย์

Comment

ลงไดรเวอร์ไวเรสใหม่ดู

Comment

ผู้รู้ช่วยทีครับ ใครเคยเจอผมบ้าง
          ผมไม่เคยเจอคุณครับ

ล้อเล่นครับ ลองลบแล้วลงไดรเวอร์ไวเรสใหม่ดู เหมือน Rep บนครับ

Comment

Working...
          X