Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านที่ใช้ Celeron เคยลากไปยาวสุดเท่าไหร่กันมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านที่ใช้ Celeron เคยลากไปยาวสุดเท่าไหร่กันมั่งครับ

เผื่อผมจะได้ลากตามมั่ง

ไม่มีใครตอบเลยอะ

Comment

ไม่เคยเล่นแต่ ถ้าเป็น Celeron Dual Core T1xxx เค้าลากไปสามกิ๊กกว่าๆกัน

Comment

cely มันก้อหลายรุ่นอยู่นา

เคยอัด cely d 2.5@4.2

Comment

Celeron E1200 1.6 จากบัส 200 ดันไป 410 กว่าๆ ไฟปรับขึ้นนิดหน่อย ที่เหลือตามลายเซน

Comment

ดันกันเป็นเท่าเลยหรอเนี่ย

ของผม 17 x 120 จาก 100 ยังไม่กล้าไปไกล

Comment

ผมเคยใช้Celeron 478 2.8GHz ลากได้ เสถียรสุดก็อยู่ที่ 3.4 - 3.5

เคยลากได้ 3.8 ใช่ไปซักพักก็เดี้ยง

Comment

ลากไป3.5 ครับ แต่เทียบกับ dual core ของ AMD และ Pentiumdualcore ของ Intel แล้ว
                ก้เลยคิดว่า ไม่น่าซื้อเลยตรูรู้งี้เพิ่มตังอีกนิสดีกว่า

Comment

D430 จาก 1.8 ไป 3.6 ครับ
                  ตัวไหนไม่รู้ แต่เป็น 65nm จาก 3.06 ลากไป 3.9 กว่า(แรมห่วยครับ ทดแรมสุดๆแล้วยังได้แค่นี้)

Comment

ตามลายเซ็นต์อ่ะครับผม ลากกะp31-ds3l ได้บัส426มั้ง

Comment

Working...
                    X