Announcement

Collapse
No announcement yet.

External Soundcard มีตัวไหนพอจะกวดพวก 2zs ได้บ้างมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• External Soundcard มีตัวไหนพอจะกวดพวก 2zs ได้บ้างมั้ยครับ

พอดีว่าออนบอร์ดpcมันเจ๊งไปนานแล้ว ว่าจะซื้ออยู่พอดี

แต่อยากได้แบบภายนอกเผื่อใช้กับโน๊ตบุ๊คด้วย

พอจะมีตัวไหนที่กวด 2sz ได้้บ้างมั้ยครับ รุ่นอะ ราคาเท่าไหร่

เ้น้นที่ฟังเพลงอย่างเดียวครับ เล่นเกมขอแค่เสียงออกก็พอแล้ว

ขอบคุณมากจ้า

Audigy 2 NX USB ครับ มือ2 2500

Comment

ขอบคุณมากครับ

มีตัวเดียวที่แนะนำหรือครับ?

Comment

SB Digital Music SX

Comment

Working...
        X