Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเซียน Gear OF War ถามหน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเซียน Gear OF War ถามหน่อยครับผม

1.ผมเล่นไปติดตรงที่ มีตัวหุ่นยนต์พ่นปลาหมึกอะครับ ตัวเราและพวกเรามันก็ยิงแต่ปลาหมึกที่มันพ่น

ออกมาอะครับ ตรงนี้ทำไงครับ ติดเลยครับ มันยิงแต่ปลาหมึกไม่เดินไปไหนเลยครับ

2. เวลาผมเล่นภาพมันจะเป็นคลื่นอะครับ ไม่ทรายว่าจะปรับตรงไหนครับ

ขอบคุณครับผม

1. พ่น ออกมา แล้วมัน ลอย มาระเบิด รึเปล่า อันนั้น ใช้ปืนเล็งจุด แล้ว ยิงจากดาวเทียม เอา

2. ปิด V-sync ไรนั้นซะ

Comment

ผมล่ะโคตรเกลียด BERZERK อ่ะเจอมันทีไร ใจเต้นตุบๆ

Comment

ใช้ Hammer of Dawn เล็งกะจังหวะตอนที่มันอ้าปากครับผม

Comment

Working...
        X