Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครียด Watchmen: The End is Nigh

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครียด Watchmen: The End is Nigh

ภาพที่ติดงับ

งงผ่านไม่ได้ Watchmen: The End is Nigh งับ ฉากที่ต้องสู้กับ บอสตัวหนึ่ง

ที่ชื่อ UnderBoss อ่าครับ ผมตามไล่อัดมันไปเรื่อยๆบนตึก อยู่มันปีนหนีไปยืนบน

ตะขอเกี่ยวท่อลอยอยู่ แต่เราตามอัดมันไม่ได้ต้องทำไงดีงับ เล่นไม่ผ่านตรงนี้อยู่นาน

ใครผ่านแล้วบอกหน่อยงับ

เกมนี้ขอชมหน่อยทำระบบฟิสิกได้แจ๋วมาก ฉากสวยงาม ตัวละคร ท่าแอคชั่นเทห์ๆโหดๆ

มีครบเลย ถูกใจมากงับ
    Last edited by gamesdeath; 16 Mar 2009, 09:16:49.

ดันหน่อย ภาพนายนี้โดนผมอัดจนเลือดอาบ อิ อิ

Comment

จับลูกน้องมันทุ่มเข้าไปที่บอสครับ มันจะกระโดดมาให้เรากระทืบต่อ -.- พอมันกระโดดขึ้นไปอีกก็จับลูกน้องมันทุ่มอีกเรื่อยๆครับ

Comment

Originally posted by oODarkOo View Post
        จับลูกน้องมันทุ่มเข้าไปที่บอสครับ มันจะกระโดดมาให้เรากระทืบต่อ -.- พอมันกระโดดขึ้นไปอีกก็จับลูกน้องมันทุ่มอีกเรื่อยๆครับ

กดทุ่มไงอ่าครับ มันอยู่ตั้งไกล

Comment

เมาส์ตัวกลางอะครับ เค้าเรียกว่าอะไรน้ะ - -"

ผมว่าเกมเค้าทำมาดีมากเลยครับ ภาพสวยมาก

แต่เจาะจงทำละเอียดกว่านี้ผมว่า สุดยอดเกมครับ ก้ากๆ

Comment

Originally posted by denistrY View Post
            เมาส์ตัวกลางอะครับ เค้าเรียกว่าอะไรน้ะ - -"

ผมว่าเกมเค้าทำมาดีมากเลยครับ ภาพสวยมาก

แต่เจาะจงทำละเอียดกว่านี้ผมว่า สุดยอดเกมครับ ก้ากๆ
            ปุม Scroll Mouse ใช้ม่ะ กดยากจัง

รายละเอียดอาจทำได้ไม่เท่าไรแต่ เทียบขนาดเกม กิ๊กกว่าผมว่าแจ่ม งับ

เกมนี้อาจไม่ใช้เกมเยื่อมยอดแต่ถูกใจ พวกHardcore ดีอ่ะ

Comment

อยากเล่นอ้ะ

Comment

ยังไม่ได้เล่นเลย แต่ไปดูหนังมันมา มันโคตรๆ

Comment

Originally posted by gamesdeath View Post
                  ปุม Scroll Mouse ใช้ม่ะ กดยากจัง

รายละเอียดอาจทำได้ไม่เท่าไรแต่ เทียบขนาดเกม กิ๊กกว่าผมว่าแจ่ม งับ

เกมนี้อาจไม่ใช้เกมเยื่อมยอดแต่ถูกใจ พวกHardcore ดีอ่ะ
                  ก็เดินไปอยู่ไกล้ๆบอสให้ลูกกระจ๊อกมันตามเรามาแล้วก็ทุ่มไปทางบอส

Comment

END GAME เรียบร้อยขอบคุณทุกท่าน งับ อิ อิ

Comment

Originally posted by gamesdeath View Post
                      END GAME เรียบร้อยขอบคุณทุกท่าน งับ อิ อิ
                      นานมั้ยกว่าจะจบ ???

Comment

อันนี้ผมไปดูหนังมาแล้วครับ
                        ผมบอกได้คำเดียวว่า......เอาตังไปดูเรื่องอื่นดีกว่า
                        หนัง....อะไรจะไปดูหนัง Action ดันเป็นหนังชีวิต - -*

Comment

Originally posted by deeperman View Post
                          นานมั้ยกว่าจะจบ ???
                          จัดการเจ้านั้นได้ก็จบเรียบร้อย เกมยาวประมาน 2-3 ซ.ม. เดินหน้าฆ่าลูกเดี่ยว

Originally posted by poloman114 View Post
                          ผมบอกได้คำเดียวว่า......เอาตังไปดูเรื่องอื่นดีกว่า
                          หนัง....อะไรจะไปดูหนัง Action ดันเป็นหนังชีวิต - -*
                          ซะงั้น

Comment

โหลดมาเล่นแล้วคับ หนุกดี

เสียดาย อยากเล่นคอมมีเดี้ยน ไม่มีให้เล่นอ่ะ - -

หนังสนุกสุดในรอบปีละครับ ดูจากรีวิวก้ไม่ได้หวังจะไปดูแอ้กชั่นเลย
                            แต่เนื้อเรื่องนี้สุดๆ

Comment

Originally posted by poloman114 View Post
                              ไม่ได้ศึกษาหรือหาข้อมูลก่อนไปดูก็เป็นซะอย่างนี้

เรื่องนี้สำหรับผมสุดตลิ่งชันมากๆ โคตรจะเสียดสีได้อย่างแยบคายและสุดยอด
                              เพลงประกอบยอดเยี่ยม บทบู๊รุนแรงหนักแน่น สรุปว่าโคตรชอบเลย

Comment

Working...
                              X