Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nick karaoke ทำอย่างไรให้ลงเร็จขึ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nick karaoke ทำอย่างไรให้ลงเร็จขึ้น

คือว่า ผมใช่ เวอร์ชั่น ปี 2009 นะครับ
    ตอนลงโปรแกรมใช้เวลาประมาณ 5 ชั่วโมง นานมาก
    พอจะมีวิธีไหนบ้างไหมครับที่ทำให้เร็วกว่านี้นะครับ
    file ก็ประมาณ 1G ครับ

อยากได้อ่ะค่ะ ขอมั่งได้ป่ะ อันเก่ามันหายไปแล้วกูคืนไม่ได้

Comment

โอไมมันนานขนาดนั้นอ่ะ ผมลงไม่ถึงชั่วโมงเลย(03-09) ประมาณ 40 นาทีกว่าๆเอง cely d 2.5 ram 512

ไฟล์ติดตั้ง 300 mb กว่าๆ ติดตั้งเสร็จ 1 g กว่าๆ

Comment

Working...
      X