Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฺBarton 2500 คอร์บิ่นแต่ยังเปิดติดต่อไปจะเสียป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฺBarton 2500 คอร์บิ่นแต่ยังเปิดติดต่อไปจะเสียป่าวครับ

ถอดมาถ่ายรูปมีคนนัดซื้อแล้วแต่มันบิ่นตอนไหนไม่รู้ตามแนวยาวอะครับ

พอประกอบก็ยังเปิดติดเหมือนเดิม ตีเป็นเสียแล้วหรือป่าวครับ

รบกวนท่านผู้ร้ตอบทีครับ

ขอบคุณครับ

ไม่เสียครับถ้ามันไม่บิ่นเพิ่มนะ ผมก็เคยใช้บิ่น 2 มุมเปิดติดสบายแต่ระวังนะครับถ้าบิ่นแล้วจะบิ่นเพิ่มเนื่องจากตรงที่บิ่นมันไม่แข็งแรงแล้ว

Comment

Originally posted by ROBOTICS_CLUB View Post
      ไม่เสียครับถ้ามันไม่บิ่นเพิ่มนะ ผมก็เคยใช้บิ่น 2 มุมเปิดติดสบายแต่ระวังนะครับถ้าบิ่นแล้วจะบิ่นเพิ่มเนื่องจากตรงที่บิ่นมันไม่แข็งแรงแล้ว
      ครับขอบคุณท่านมากครับ ^^

Comment

Working...
      X