Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวินโดว์แล้วพิม บางตัวไม่ได้มันขึ้นเป็นตัวเลขอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวินโดว์แล้วพิม บางตัวไม่ได้มันขึ้นเป็นตัวเลขอะคับ

ลงตัวนี้ไป xX[[ Microsoft Windows XP Professional Corporate SP2 JAN07 + NET1.1-2.0 [sKz] Test.Working 100% ]]Xx - [Colo] by Klamdak.org

ลงไปกะโน๊ตบุ๊คอะคับ พอกดปุ่ม u มันกลายเป็นเลข4
    กดปุ่ม o เลข 5
    เป็นหลายๆปุ่มคับต้องกด Fn แล้วกดจึงจะได้ตัวอักษรที่ต้องการฮะ แก้ไขยังไงได้บ้างคับ

เครื่องคุณติดไวรัสแล้วหละครับ

555

ล้อเล่นครับ
    ลองสังเกตุแป้นพิมดีๆครับ จริงๆแล้วมันติด Numlock อยู่ครับ
    เลยทำให้พิมตัวอักษรเป็นตัวเลขแทน เนื่องด้วย keyboard notebook มันไม่มี numpad มาครับ
    ลองก็พวกปุ่ม function ที่ไว้ปรับความสว่างจออะคับ แล้วก็กดปุ่ม num lk <- ย่อมาจาก numlock ครับ
    แค่นี้ก็จะหายแล้วครับ

^^

Comment

Originally posted by mcunn View Post
      เครื่องคุณติดไวรัสแล้วหละครับ

555

ล้อเล่นครับ
      ลองสังเกตุแป้นพิมดีๆครับ จริงๆแล้วมันติด Numlock อยู่ครับ
      เลยทำให้พิมตัวอักษรเป็นตัวเลขแทน เนื่องด้วย keyboard notebook มันไม่มี numpad มาครับ
      ลองก็พวกปุ่ม function ที่ไว้ปรับความสว่างจออะคับ แล้วก็กดปุ่ม num lk <- ย่อมาจาก numlock ครับ
      แค่นี้ก็จะหายแล้วครับ

^^
      ความรู้ใหม่..แต๊ง

Comment

Thanks มากๆคับท่าน

Comment

Working...
        X