Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำMouseที่เหมาะสำหรับเล่นเกมและใช้งานทั้วไปหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำMouseที่เหมาะสำหรับเล่นเกมและใช้งานทั้วไปหน่อยครับ

ราคาอยุ่ที่ประมาน500-1000นิดๆนะครับ

ขอบคุนครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=263022

แจ่มๆ ถูกด้วย

Comment

แจ่มเป้ดไปเลยท่าน ต้องหามาใช้บ้างแล้ว

Comment

Originally posted by TikkyMix View Post
        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=263022

แจ่มๆ ถูกด้วย
        ตามนั้น

Comment

อยากใช้บ้างจัง
          เห็นเเล้วเซี่ยน
          เเต่เงินไม่มีนะสิ

Comment

งั้นแนะนำถูกสุดๆและกัน oker L7-80 สามารถปรับ dpi ได้3ระดับ 500 1000 2000 ราคาเพียง 220บาท!!! หาซื้อได้ที่ร้าน T&Y assesories ชั้น3พันทิพย์
            (ไม่ได้ค่าโปโมทนะแต่ซื้อมาใช้แล้วถูก+คุ้มดี ร้านอื่นตก250 แล้วก็เคยซื้อจอยร้านนี้ด้วย จอย logitech 3D Pro เอาไว้เล่น HAWX ราคาแค่690บาท)
            Last edited by DoLL; 13 Mar 2009, 20:27:27.

Comment

ขอบคุนครับท่าน

เดียวไปสอยแน่นอน อิอิ

แนะนำมาได้อีกนะครับ

Comment

เมาส์ของ Razor ก็ได้ ถูกๆเอง

Comment

ตอนนี้ที่เข้าตาผมก้อ
                  oker Lx gameing L7-805
                  L7-80
                  A4Tech X7

ครับ
                  อันไหนดีอ่าครับ
                  หรือว่ามีแนะนำอีกเอย

Comment

Razerของเค้าแรงจิงๆครับ อิอิ

Comment

ตามใจชอบเลยคับ คนเราชอบไม่เหมือนกัน อิอิ เป็นผมจะเลือกแบบที่ กระชับมือ ไม่เล้กเกินไป ไม่ใหญ่เกินไป

Comment

สงสัยตองไป1000ทิพซะแย้วงานนี้ หุหุ

Comment

ไอเมาส์พวกนี้ที่เซียมีขายมั้ยครับ

Comment

เข้ามาเชียร์ Logitech อีกคน

Comment

Working...
                            X