Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับไดรเวอร์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับไดรเวอร์หน่อยครับ

ถ้าเราลงไดรเวอร์รุ่นที่ใหม่กว่าเลย โดยไม่ถอนไดรเวอร์เก่าออกก่อน จะเปนไรไหมครับ ถ้าเป็น มีวิธีเเก้ยังไง เเล้ว ถ้าใช้โปรเเกรม Revo uninstaller ลบไดรเวอร์ จะเปนอันตรายมั้ยครับ

ถอนตัวเก่าออกก่อนดีกว่าครับ ไม่ถอนออกก่อนลงไปอาจจะรวนๆได้ครับ จะลองดูก็ได้

เเล้ว ถ้าใช้โปรเเกรม Revo uninstaller ลบไดรเวอร์ จะเปนอันตรายมั้ยครับ
    ไม่แ่น่ใจ ไม่เคยใช้ครับ โดยมากผมก็ถอนปรกติครับ

Comment

ขอบคุนคับ

Comment

Working...
      X