Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลด Bit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถามจริงๆดิครับ

Comment

ผมว่าคุณลองหาข้อมูลก่อนดีกว่านะครับ เพราะ เกมไหนที่เสียตังไม่เสียตัง มันก็ขึ้นอยู่กับผู้สร้างและผู้ให้บริการ จะให้ผมชี้บอกไปเลยว่าเกมไหนที่ต้องเสีย รับรองได้มีเว็บเพิ่มขึ้นมาอีกเว็บแน่ ๆ แต่ถ้าให้ผมตอบ จากที่ดู ๆ มา ส่วนมากที่ปล่อยใน Bit ก็จะเป็นเกม Offline ที่ไม่ต้องเสียเงินครับ แม้ว่าคุณจะ Online ด้วยก็ตาม ถ้าเสียตังก็คงจะเป็นพวก ไฟล์เสริม ให้โหลดเพิ่ม เช่น ใน NFSC ก็จะมีรถใหม่ ๆ ที่ไม่มีในเกม แต่ผู้สร้างก็จะทำออกมาขายให้แก่ผู้ที่สนใจ ที่ต้องการอะไรแปลก ๆ ใหม่ ๆ
      ส่วนเกมออนไลน์จริง ๆ นั้นเห็นว่าส่วนมากจะให้บริการฟรี อาจจะมีเสียเงินตรงที่ต้องซื้อ Item ครับ

Comment

Originally posted by Goamonn View Post
        ประจำก็ bitcosmo.com ครับ
        หรือไม่ก็ลองไปที่นี่ครับเปิดใหม่ ไม่รู้เต็มยัง
        www.torrent-team.com
        ส่งเทียบเชิญ bitcosmo.com ให้หน่อยสิคับ

Comment

Originally posted by tatuma View Post
          ส่งเทียบเชิญ bitcosmo.com ให้หน่อยสิคับ
          เอาด้วยครับ

Comment

Originally posted by singha View Post
            เอาด้วยครับ

ผมก็ขอด้วยครับ

Comment

Originally posted by tatuma View Post

ผมขอด้วยครับ

Comment

ขอด้วยคนคับ เทียบเชิญ Bitcosmo

Comment

ผมใช้ google อ่ะ แต่ กดกันหลายลิ้งค์สักหน่อย ไม่เจาะจงเวบไหนเป็นพิเศษครับ

Comment

Originally posted by bodinnarak View Post
                    bitthailand
                    siambit
                    torrentmove
                    torrentreactor
                    zidobit
                    colobit
                    ฯลฯ
                    โหลดหมดนี้ เครื่องพังพอดี

Comment

ใครมี Reference Bitthailand มาแลก Bitcosmo

ใครมี Reference Bitthailand มาแลก Bitcosmo lส่ง เมล์หากัน ที่ sasy_n@hotmail.com

Comment

ขอด้วยฮับ เทียบเชิญ bitcosmo

Comment

ผมก็ใช้ bitcosmo อยู่ครับ พอจะมีที่ว่างเหลืออยู่ 8 ที่ ครับ ใครอยากได้ pm มาครับ (อย่าลืมอีเมล์ด้วยนะครับ อันนี้สำคัญ)

Comment

กลายเป้นกระทู้ขอ อินเวตไปแล้ว

Comment

ผมมีของ bitcosmo อยู่2ที่นะครับ ยังไงก็เมลมาล่ะกันคับผม majima_ray@hotmail.com

Comment

ผมใช้ 2bbit อะ

Comment

Working...
                                X