Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาประหลาดที่ไม่เหมือนใคร....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
    ลองเอามือจับครับ ชัวกว่า
    ดีครับ ตื่นเช้าจังเลย หรือว่ายังไม่ได้นอน

Comment

Originally posted by G1260L View Post
      ดีครับ ตื่นเช้าจังเลย หรือว่ายังไม่ได้นอน
      ตื่นเช้าครับ อิอิ

Comment

อยากร้อนก็เอาพัดลมหลังเคสออกสิ

Comment

Originally posted by 1623 View Post
          อยากร้อนก็เอาพัดลมหลังเคสออกสิ
          ผมว่าไม่น่าเกี่ยวนะ แต่ผมคิดว่าน่าจะเอาพัดลมที่เป่าการ์ดจอออก ให้เหลือแต่พัดลมของการ์ดก็พอ
          เดี๋ยวเอาภาพช่วงที่มันร้อนๆมาฝาก

Comment

การ์ดจอท่านเย็นดีจริงๆครับ
            แต่ cpu ของผมเย็นกว่าท่านอีก full load ตอนใช้เล่น Emu PCSX2 = 35'C เองครับ

Comment

ก็ถือว่าไม่ร้อน...มาก

Comment

ผมว่านะก็ดีแล้วนี่...ของผมนะร้อนจัง...cpu 57-8 ตลอดครับผม p4 3.0 e ครับท่าน ใช้มา 5 ปี ไม่เคยถอดทาซิลิโคนเลย...

Comment

ร้อนแล้วใช้งานดีเย็นใช้ไม่ดีมันยังไงกันครับงงนะนี้ แต่ก็ดีนะครับเหมาะสมกับอากาศบ้านเราใช้ได้เลยปัญหานี้ถือเป็นข้อดีนะนี้ท่าน

Comment

ระวัง Smart Doctor ทำงานโหมด temperature mode นะ (มีป่าวหว่า) ถ้าเย็นมันจะไม่วิ่ง ถ้าร้อนมันจะวิ่ง

สงสัยเป็นแบบเครื่องยนต์ล่ะมังครับ เย็นๆเผาไหม้ไม่สะดวก พอร้อนหน่อยเผาไหม้ดีเลยแรง

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
                      ระวัง Smart Doctor ทำงานโหมด temperature mode นะ (มีป่าวหว่า) ถ้าเย็นมันจะไม่วิ่ง ถ้าร้อนมันจะวิ่ง

สงสัยเป็นแบบเครื่องยนต์ล่ะมังครับ เย็นๆเผาไหม้ไม่สะดวก พอร้อนหน่อยเผาไหม้ดีเลยแรง
                      ท่านมีความรู้เกี่ยวกับเจ้า smart doctor หรือเปล่าช่วยอธิบายขยายความหน่อย ว่ามันใช้ทำอะำไรเหรอ
                      ผมเห็นโฆษณาอยู่หลังกล่อง....

Comment

ลดรอบพัดลมครับ 55+ จะได้ร้อนขึ้นมั่ง หรือไม่เอาไดร์เป่าผมเป่ามันให้ร้อน 55+

Comment

Working...
                        X