Announcement

Collapse
No announcement yet.

G2C Left 4 Dead เปิดรับสมัครแล้ว!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• G2C Left 4 Dead เปิดรับสมัครแล้ว!!!

คือว่า เมือวาน ดู G2 ในทีวี ช่อง26 เห็นว่า มีแข่งด้วย เลยอยากได้ครับ

หาทีม อยากได้คนใน Fallen

ผมชื่อ [Fall]MasTer

ยังไงใครอยากอยู่ทีมเดียวกับผม ลงชื่อ เวลาเล่นเกม ปืน แล้ว รายละเอียดอื่นๆไว้เลยนะครับ

ส่วนผม

1. ไมค์ พร้อม
    2. เวลาเล่นเกม 9.30-21.30 อยู่ในเวลาดังกล่าว
    3. ปืนที่ถนัด Autoshortgun 2 2 นั้นเอง
    4. ด่านที่ถนัด No mercy Dead toll
    5. E-mail ติดต่อ gosemy@hotmail.com รบกวนทักมาก่อนนะครับ

ไม่มีไรทำ สมัดรละกัน = =a

ในเกมชื่อ [God[Of]Death] คงจำได้นะ - -.....
    ไมค์ ไม่ค่อยได้ใช้ ถนัดพิมพ์มากกว่า คนส่วนใหญ่เวลายิงกันไม่ได้ฟัง
    ปืนถนัด ก็จำพวกลูกซอง
    ด่านถนัด ทุกด่านที่ไม่ใช่ป่า~ ~

Comment

สนไหมคัรบ เอาขำขำ ผมไม่เทพเท่าไรนะ

มีอีกคนไหมมาลงชื่อ แล้วไปลองเล่นกันไหมครับ 3 คนละ

Comment

เอางั้นหรอ ผมก็เทพพออตัวนะครับ

แต่เดื่ยวนี้ไม่ค่อยได้เล่นละ เพราะไปเล่น Zone 4 Raycity และ Mirror's Edge

ยังไง แอดมาก่อนละกันนะครับ

Comment

Originally posted by nowkung View Post
          ไม่มีไรทำ สมัดรละกัน = =a

ในเกมชื่อ [God[Of]Death] คงจำได้นะ - -.....
          ไมค์ ไม่ค่อยได้ใช้ ถนัดพิมพ์มากกว่า คนส่วนใหญ่เวลายิงกันไม่ได้ฟัง
          ปืนถนัด ก็จำพวกลูกซอง
          ด่านถนัด ทุกด่านที่ไม่ใช่ป่า~ ~
          ป๊าดๆ

เดม่อนเทพ

Comment

ผมไม่เก่งนะเหอๆๆ ชื่อในเกมเปลี่ยนไปเรื่อยนะ แต่ถ้าในจีอารีน่าก็ 11rd นะ เหอๆๆ ปืนที่ถนัดก็ปืนพกคู่นะ นอกนั้นใช้ได้หมด ด่านที่ถนัดเหอๆๆ ด่านไรก้ได้นะ ขอได้เล่นนะ

Comment

อยากอยู่แต่ไม่ได้เล่นมาสักพัก และ ที่จริงยังไม่ได้ลงเลย รอ ems อยู่เนี่ย
              [Fall]RaidenX

Comment

แอดเมลไปไม่ยักจะออนเลยเคน- -

Comment

ไม่รู้สิครับ ... ผมเล่นไม่เป็น
                  แต่ Garena เลเวล ปาไป 29 เกือบ 30แล้ว เล่นแต่ L4D นี่แหละ เอิ๊กๆ เกมอื่นไม่เป็น

หลังๆนี้ก็ไม่ค่อยได้เล่นแล้ว คาดว่าฝีมือจะตก

รอสอบเสร็จก่อน อิอิ
                  Last edited by KiDMaioRKz; 17 Mar 2009, 14:50:50.
                  GLORIOUS PC MASTER RACE
                  May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ไร้เสียงตอบรับจากเลขหมายที่ท่านเรียก............คาดว่าไม่ต้องไปแข่งแล้ว~ ~

Comment

555+

นอนอยู่บ้านละกัน ผมอายไม่กล้าเจอคน

ใครไปเอาผลการแข่งมาลงด้วยนะ อิอิ

Comment

ผมเตรียมพร้อมกันทั้งทีมละ =_= พร้อมสำหรับการแข่ง 55+

สมัครไปเรียบร้อย 55+

ผมสมัคร G2C ทุกรายการเลย

อันนี้เป็น G2C Need For Speed Undercover เทปแรก

http://www.youtube.com/watch?v=vOYiWS_C5Zo

อันนี้เทป ที่ 2 ล่าสุด

http://www.youtube.com/watch?v=z5_8wl1eGH4

Comment

เห็นเขาว่าเลื่อนเป็น 29 นิ...ใช่ป๊ะ ?

แถมตอนนี้ยังไม่โทรติดต่อกลับมาเลย - -

Comment

Originally posted by Ph_19 View Post
                            เห็นเขาว่าเลื่อนเป็น 29 นิ...ใช่ป๊ะ ?

แถมตอนนี้ยังไม่โทรติดต่อกลับมาเลย - -
                            กำ เป็นไส้เลื่อนซะแล้ว

Comment

Originally posted by ketaro121 View Post
                              ผมเตรียมพร้อมกันทั้งทีมละ =_= พร้อมสำหรับการแข่ง 55+

สมัครไปเรียบร้อย 55+

ผมสมัคร G2C ทุกรายการเลย

อันนี้เป็น G2C Need For Speed Undercover เทปแรก

http://www.youtube.com/watch?v=vOYiWS_C5Zo

อันนี้เทป ที่ 2 ล่าสุด

http://www.youtube.com/watch?v=z5_8wl1eGH4
                              แข่ง NFS ที่เป็นตำนานว่า ให้ผู้แข่งขันสุ่มรถรึเปล่าครับ

Comment

Working...
                              X