Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Comment หน่อยคับ... สำหรับ notebook ที่เล็งไว้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ Comment หน่อยคับ... สำหรับ notebook ที่เล็งไว้

http://www.bestbuy.com/site/olspage....=1218038122509

พอดีแฟนผมอยากได้ แต่ผมไม่แน่ใจว่าสเปคมันเวิร์คแล้วรึยัง+คุ้มคุ้มเงินมั้ย อะคับ...

เธอใช้งานทั่วไปนะคับ แล้วก้อโปรแกรมที่ใช้เรียน SA(System Analysis)..

ขอบคุนคับ -/\-

ปล. คลิ๊ก Link แล้วเลื่อนลงยาวๆเลยคับ

1 วันผ่านไป... ไม่มีคัยเหลียวแล

.....

Comment

ไม่มีผู้รู้ตอบงั้นให้ผมตอบละกันแฮะๆ

ถือว่าดีแล้วครับ ถ้าเล่นทั่วไปอย่างที่ว่า เครื่องก็เย็นดีด้วยยี่ห้อนี้ การ์ดจออนบอร์ดที่แรงที่สุดแล้วมั้งคับรุ่นนี้เพราะไม่ได้เล่นเกม

ลูกเล่นก็เยอะ เอาได้ก็ดีคับ

ไม่แน่ใจนะครับผมไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่

Comment

ถ้าสเปคเท่านี้ดูยี่ห้ออื่นอาจถูกกว่า แต่ยี่ห้อนี้แพงหน่อยแต่ทนครับ

Comment

บอดี้ไฮโซครับ ถ้างบถึงก็ซื้อได้ ^^

Comment

ถ้าถามว่าคุ้มเงินมั้ยยี่ห้ออื่นน่าจะคุ้มกว่านะครับ
            เพราะว่าแค่ใช้งานทั่งไปแต่ถ้าชอบความหรูมีสไตล์ก็โอครับ

Comment

โอ้วววว ขอบคุนทุกคำแนะนำ....

ปล. ผมจะได้เอาไปบอกแฟนต่อ หุหุ

Comment

เอาเถอะครับ ถ้ามีเงินพอ ผมว่าเอาอันที่เราชอบ อย่างน้อยเราก็ได้ชื่นชมความสวยของมันได้เต็มที่

ถ้าเอาประสิทธิภาพ บางทีเราก็ใช้งานจริงๆ ไม่ค้มประสิทธิภาพหรอก

Comment

ขึ้นชื่อว่า Sony ราคาเท่ากัน สเปกจะห่วยกว่ายี่ห้ออื่นอยู่แล้วครับ

ถ้าหน้าตาโดนใจแล้วมีตังค์ก็ตามสะดวกเลยครับ

Comment

ใช้เรียน SA เสป็คระดับนี้ถือว่าเพียงพอแล้วล่ะครับ

แต่ถ้ามีงบเท่านั้น ลองไปตรวจสอบใน

http://www.****************/

ดูอีกทีนะครับ มีอะไรหลายๆอย่างให้เลือกสรรอีกยอะเลย
                    Last edited by pattyna; 15 Mar 2009, 21:02:18.

Comment

จัดไปครับ รุ่นนี้ใช้ได้คัฟ

Comment

Working...
                      X