Announcement

Collapse
No announcement yet.

LeoxXx 10.5.6

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LeoxXx 10.5.6

หาซื้อแป่น xXx Leo 10.5.6 , 10.5.5 หรือ ค่ายอื่น นอกเหนือจาก kalyway (มีแว้ว)
    ที่มัน Work ๆ น่ะ ช่วยแนะแนว ด้วยท่านท่าน
    Last edited by kasePROII; 14 Mar 2009, 14:18:26.

Originally posted by kasePROII View Post
    LeoxXx 10.5.6

อะไรของพี่ค้าบบบบบ

Comment

Originally posted by โหน่งมาแว้ววว View Post
      อะไรของพี่ค้าบบบบบ
      สงสัยเค้าขอ เบียร์ ลีโอ 10ขวด 5ขวด 6ขวด /หนังเอ็กซ์/

Comment

พิมพ์ยังไม่เสร็จ กดปุ่มผิด โทษที...จะหาซื้อแป่น น่ะ

เนื่องจาก ไร้สมรรถภาพในการ Download ร้านแถวบ้าน มีแค่ kalyway...เลยต้อง มาหาที่นี่ อยากได้ค่ายอื่นบ้าง ที่เขาว่ามัน work ..Driver เยอะๆ น่ะ เช่น...
        -xXx Leo 10.5.5.......10.5.6
        .......หรืออื่นๆ ที่ท่านท่านมี
        ใครมีแป่นไหน..... จัดส่ง.. เช็คบิล... กันยังไง ขอลายละเอียด
        kase_project@hotmail.com
        Thanks

Comment

ผมมี xxx 10.5.6 ครับ สนใจก็ PM มาละกัน ไม่เอาตังค์หรอกครับ เอาแผ่นมาแลกไปละกัน

Comment

Originally posted by โหน่งมาแว้ววว View Post
            ผมมี xxx 10.5.6 ครับ สนใจก็ PM มาละกัน ไม่เอาตังค์หรอกครับ เอาแผ่นมาแลกไปละกัน
            น้ำใจงามเอากระทิงแดงไป1ขวดครับ

Comment

ผมใช้ xXx ครับ ไม่มีปัญหาใดใด

Comment

Originally posted by tongov74 View Post
                น้ำใจงามเอากระทิงแดงไป1ขวดครับ
                +1 อีกคน เอ็มร้อย 50 จัดไป

Comment

จริงๆ แล้วตอนนี้ใช้ kalyway 10.5.2 update 10.5.5 อยู่
                  (Core2Duo 2.2 /ASUS P5K SE / GeForce 7200GS )
                  ก้ไม่มีปัญหาอะไรหรอกครับ เพราะผมใช้ทำโปรแกรมดนตรีอย่างเดียวยังไม่ค่อยได้ใช้อย่างอื่นมาก.... แต่จะเอาไปลงให้เพื่อนๆ kalyway 10.5.2 ใช้กับเครื่องอื่นที่ hardware แปลกๆไม่ค่อยได้

Comment

Originally posted by kasePROII View Post
                    จริงๆ แล้วตอนนี้ใช้ kalyway 10.5.2 update 10.5.5 อยู่
                    (Core2Duo 2.2 /ASUS P5K SE / GeForce 7200GS )
                    ก้ไม่มีปัญหาอะไรหรอกครับ เพราะผมใช้ทำโปรแกรมดนตรีอย่างเดียวยังไม่ค่อยได้ใช้อย่างอื่นมาก.... แต่จะเอาไปลงให้เพื่อนๆ kalyway 10.5.2 ใช้กับเครื่องอื่นที่ hardware แปลกๆไม่ค่อยได้

จัดให้ครับ

ใช้แล้ว Work ไม่work ยังไงเอามาบอกกันมั่งนะครับ ของผมตอนนี้ มี P5Q-E มันไม่ค่อยเอื้ออำนวยซักเท่าไหร่

Comment

ท่าน โหน่ง .... ใช้ AMD ลง OSX ด้วยเปล่า...... พอดีจะไปลงให้พี่ เขาก็ AMD แต่ผมยังไม่ได้ เช็ครุ่น M/B ของเขาเลย มีอะไรชี้แนะเป็นพิเศษ ..สำหรับ AMD ไหม....ครับ

Comment

Working...
                      X