Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับเกมส์ Test Drive Unlimit ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับเกมส์ Test Drive Unlimit ครับ

คือว่าผมโหลดมาอะครับ เป็นอิมเมจ ลงเส็ดแล้ว กดเข้าเกมส์มันขึ้น แบบในรูปอะครับ ทำไงดี

ต้องใช้ โปรแกรม YASU ซ่อน Daemon Tool ครับ

Comment

โหลดจากไหนอะครับ อยากลองเล่นมั่งครับ

Comment

ได้แว้วครับ ภาพสวยงามจิงๆ แต่ AA มันเปิดได้แค่ X4 เองหรอครับ

Comment

อันนี้ไม่รุแหะ เพราะของผม เปิด 800*600 low ยังกาตุกๆ - -

Comment

กำไปโหลดจากไหนอ่า

Comment

ลองไปค้นหาได้ในเวบ www.gamecopyworld.com มีครับมีครบทุกตัว เพราะผมก็โหลดจากที่นี่มา (มันเอาลิ้งค์ในเวบมาไม่ได้น่ะครับ ไม่งั้นก็เอาให้แล้ว)

เครื่องตามลายเซ็น แต่ ไม่ได้คล๊อก (3.0GHz) เล่นแล้ว 640*480 Low detail ยังกระตุกเลย อ่อ ที่สำคัญ เล่นบนวิสต้าได้ครับ นอกจากนี้ ยังเซตเล่นบนจอยUSBได้(หน้าตาเหมือนจอยเพล) ผมลองแล้ว สงสัยติดขัดประการใด PM มาได้ครับ

Comment

ผมว่าเป็นเกมที่คุมรถแปลกๆไงไม่รู้ปัดง่ายจริงๆ
                เล่นริชาร์ดเบิร์นยังรู้สึกว่าง่ายกว่านี้เลย

Comment

Working...
                X