Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามทาง HL2 ด่าน Highway17 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามทาง HL2 ด่าน Highway17 ครับ

กดปุ่มนี้เป็นสีแดงแล้วไปทางไหนต่อครับ ไปไม่ถูก
    ปล.ผมยิงยานร่วงไปแล้ว ที่เศษกระจกแตกน่ะครับ

กลับไปทางเดิมแล้วขับรถไปตามทางรถไฟ...

Comment

Originally posted by mhuvhon View Post
      กลับไปทางเดิมแล้วขับรถไปตามทางรถไฟ...
      ขอบคุณครับ

Comment

ถามอีกนิดครับ
        ไอ้ลูกนี้มันคืออะไร มันทำอะไรเราได้ครับ

Comment

เล่นไม่ได้ พอเล่นลื่นเวียนหัวเลย แต่คิดถึง เล่นมาทุกภาคแล้ว

Comment

ไอลูกที่ว่านั้นจะวิ่งมาหาตัวเราแล้วช๊อตเราครับ จับมันโยนทิ้งน้ำได้เลย ยิงด้วยปืนไม่พังครับ ต้องระเบิดไม่ก็โยนลงน้ำ

Comment

ถามอีกรอบครับ - -*
              ห้องนี้ผ่านไงครับ ผมทำลาย generator ไป2เครื่องแล้วครับ
              เหลืออีกเครื่องนึงซึ่งอยู่ในห้องนี้

Comment

ยังไม่มีใครตอบอีกหรอ งิงิ

Comment

มันจำไมได้แล้วครับ 5555 ขอท่านอื่น

Comment

Originally posted by Exco View Post
                    มันจำไมได้แล้วครับ 5555 ขอท่านอื่น

Comment

ลืมไปแล้ว
                      แต่ตรงนั้่น ผมใช้ Noclip ลอยไปปิดสวิทช์ 55+

Comment

Originally posted by Penryn007 View Post
                        ลืมไปแล้ว
                        แต่ตรงนั้่น ผมใช้ Noclip ลอยไปปิดสวิทช์ 55+
                        noclip คือ?

มันคือคลิกขวาของปืน 3 อันสองรึปล่าวครับ ที่บรรจุ30นัดสำรองอีก60นัด ใช่ไหมครับ?

Comment

ลองใช้ความคิดซักนิด แล้วจะผ่านไปด้วยดีเองคับ

ถ้าเกิดถามแบบนี้ มีหวังถามกันทั้งเกมคับ

คิดจะเล่นเกม ก็ต้องมีไหวพริบบ้าง มัวแต่ถาม คิดเองไม่ได้ ก็คงจะต้องถามแบบนี้ตลอดไปอะคับ

Comment

Originally posted by zardozku View Post
                            noclip คือ?

มันคือคลิกขวาของปืน 3 อันสองรึปล่าวครับ ที่บรรจุ30นัดสำรองอีก60นัด ใช่ไหมครับ?
                            noclip เป็นสูตรโกงเกม ให้เดินทะลุกำแพงได้ตามใจชอบคับ

Comment

Originally posted by zardozku View Post
                              ถามอีกรอบครับ - -*
                              ห้องนี้ผ่านไงครับ ผมทำลาย generator ไป2เครื่องแล้วครับ
                              เหลืออีกเครื่องนึงซึ่งอยู่ในห้องนี้

เท่าที่ผมจำได้นะ มันเป็นห้อง คือเข้าไปแล้วเดินก้มๆ ลอดๆ ไปทางซ้าย หลบเลเซอร์ ไปเรื่อยๆ พอมุดออกไปทางขวา น่าจะเจอ ปืนกลขาตั้ง ทำให้มันล้มแล้วลอดๆ ปืนข้ามไปต่อ จะเจอปลั้ก ก็ใช้ปืนดูด ดึงออก ไม่ก็ปาระเบิดเลยครับ แต่ระหว่างลอดๆ มุดๆ มีทหารด้วยนะ ระวังหน่อย

Comment

Working...
                              X