Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกะ 810 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกะ 810 หน่อยครับ

ประกัน Dcom เป็นไง ครับ เเล้วถ้าเทียบ เดิมๆ กับ 720beไม่เปิดหัวอะไรเเรงกว่าครับ (ไม่อยากเสี่ยงกับ720be มาเปิดหัว อีกอย่างไม่มี บอร์ด ครับ) L3 4mb กับ 6mb ต่างกันมากมั้ยครับ

งาน commart พวก com7,dcom,synex จะไปเปิด บู๊ท มั้ยครับ ได้ซื้อที่งานเลย

มีขายแล้วหรอครับ ตัว 810

Comment

ถ้าเป็นงานประเภทไม่แตกthread อย่างพวกเกมส์ 720BE เร็วกว่าเพราะ clock เยอะกว่า อีกอย่างนึงคือ 720BE ไม่ล็อคตัวคูณ เหมาะที่จะเอาไปลากมากกว่า

เรื่องเอาเปิดหัวเพิ่ม อย่าไปสนใจมากครับ แค่เป็นข่าวครึกโครม แต่ทำกันจริงๆจังๆ ไม่ค่อยได้ เพราะจะไปหา week 0904 จากมาไหน (เหมือนมีแค่บางประเทศ) แล้วต้องใช้บอร์ดแค่บางรุ่น แล้วไหนจะเปิดหัวได้แล้ว ใช้ได้มั่งไม่ได้มั่งอีก

Comment

มีขายแล้วหรอครับ ตัว 810
        ที่ jib มีเเล้วครับ 7100

ถ้าเป็นงานประเภทไม่แตกthread อย่างพวกเกมส์ 720BE เร็วกว่าเพราะ clock เยอะกว่า อีกอย่างนึงคือ 720BE ไม่ล็อคตัวคูณ เหมาะที่จะเอาไปลากมากกว่า

เรื่องเอาเปิดหัวเพิ่ม อย่าไปสนใจมากครับ แค่เป็นข่าวครึกโครม แต่ทำกันจริงๆจังๆ ไม่ค่อยได้ เพราะจะไปหา week 0904 จากมาไหน (เหมือนมีแค่บางประเทศ) แล้วต้องใช้บอร์ดแค่บางรุ่น แล้วไหนจะเปิดหัวได้แล้ว ใช้ได้มั่งไม่ได้มั่งอีก
        ขอบคุณ ครับ แล้วถ้าเทียบที่ ความเร็วเท่ากันล่ะครับ l3 มีผลมากมั้ยครับ

Comment

720BE ดีกว่า 810 คับถ้าท่านไม่ได้เอามาใช้ทำหลายๆๆๆๆๆงานจิงๆเน้นเล่นเกมเดิมๆ ผมว่า 720BE ดีกว่าคับ

Comment

Working...
          X