Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้วิธีการกู้ข้อมูลที่ตำรวจเขาใช้กัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้วิธีการกู้ข้อมูลที่ตำรวจเขาใช้กัน

คือว่าผมอยากรู้วิธีการกู้ข้อมูลที่ตำรวจเขาใช้กันว่าเขาทำยังไงครับ เอาไว้ประดับความรู้นะครับอย่าเข้าใจผิด ( ร้อนตัว ) ที่ผ่านการ Farmat มาหลายครั้งแล้วน่ะครับ

กู้ข้อมูลเกี่ยวกับตำรวจตรงไหนอ่าา

ก็โปรแกรมทั่ว ๆ ไปที่ใช้กันนั่นครับ แต่ใช้กู้กับฮาร์ดดิสก์ที่ยังใช้ได้เท่านั้น พวกฮาร์ดดิสก์ที่เสียต้องส่งเข้าบริษัทที่เขามีแลปสามารถกู้ข้อมูลจากตัวจานได้โดยตรง

Comment

อันนี้ก็ไม่ทราบได้ครับผมว่าอันนี้มันเป็นข้อมูลที่ข้องข้างเป็นความลับนะครับ
      แต่ที่ใช้กันทั่วๆไป ก็โปรแกรมกู้ข้อมูลที่หาได้ตาม internet นี่ละครับ
      ส่วนถ้าให้ได้มากกว่านั้นก็คือใช้เครื่องมือที่ไว้กู้โดยเฉพาะแต่ก็จะใช้ได้กับพวกที่เป็นจานเก็บข้อมูล
      พวกเฟรชไดฟ์ก็ไม่สามารถทำได้ครับ หรือพวก SSD ก็ไม่สามารถทำได้ครับ

Comment

Working...
      X