Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมซื้อ Ram Cooler ตัวนี้มาใช้ดีมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมซื้อ Ram Cooler ตัวนี้มาใช้ดีมั้ยครับ

ผมเห็นแล้ว มันอลังการดี ผมจะซื้อมาใส่ดีมั้ย จะซื้อมาสองตัว แล้วก็ต่อพัดลมไว้อีกซักตัว มันเป็นของ Thermalright ครับ เป็นรุ่น HR-07 ผมใช้ Ram ของ Corsiar อยู่อ่ะครับ กะเอามาใส่สวยงามกับระบายความร้อนอ่ะครับ ท่านทั้งหลายคิดอย่างไงกับตัวนี้ครับ ขอบคุณครับ...

ข้อมูลเพิ่มเติม
    Thermalright HR-07

สวยจังครับ เท่าไรครับ เนี๊ย

อ๋อ ถ้าอยากจะซื้อก็ซื้อมาเลยครับ ความสุขของเรา

Comment

คงจะเย็นมากๆ

http://www.jedicool.com/list.php?cate=9&productid=589
      Last edited by Ruin; 14 Mar 2007, 07:49:45.

Comment

เอาเลยน้องปิ๊ง เครื่องเราเปิดตลอดอยู่แล้วจัดให้มันเย็นๆไว้ก่อนดีที่สุดครับ

แต่ไอ่นี่แพงเหมือนกันแหะ...เกือบพันเลย

Comment

เกินไปมั้งแบบนี้ - -

ใหญ่เว่อ

Comment

ผมซื้อมาแล้วคับอันละ 850 แต่ผมใส่กะ KVR533 512MB นะ ^^"

Comment

ดีครับ ไม่รู้ว่ากี่บาท น่าเล่นมากครับ แต่ไม่รู้ว่าจะหนักไหม เด๋วล่อเอา slot แหก หุหุ

Comment

Originally posted by Mcrxp View Post
                ผมซื้อมาแล้วคับอันละ 850 แต่ผมใส่กะ KVR533 512MB นะ ^^"
                ซื้อที่ไหนอ่ะงับ

Comment

เจไดโลดดดดดด

Comment

มันใส่ได้ 2 ตัว ใช่ปะใครมี แรม4ตัวก็ใส่ได้ 2 ใช่ปะ

Comment

แรมมันร้อน ขดานนั้นเลยหรอ

Comment

ถ้าชอบก็ใส่เลย

Comment

ผมว่าถ้าเป็นบอร์ดที่แรมแนวตั้งก็ไม่เป็นไร แต่ถ้าเป็นบอร์ดที่แรมแนวนอน ละ มีหวังบิด

Comment

Originally posted by dogfighter View Post
                            เอาเลยน้องปิ๊ง เครื่องเราเปิดตลอดอยู่แล้วจัดให้มันเย็นๆไว้ก่อนดีที่สุดครับ

แต่ไอ่นี่แพงเหมือนกันแหะ...เกือบพันเลย
                            อิอิ หายไปนานเลยนะครับพี่วี เครื่องผมเปิดคลอดไงครับ ช่วงนี้นครสวรรค์ร้อนโคตรๆ

Comment

Working...
                            X