Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตร E8400+dfi lanparty JR

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตร E8400+dfi lanparty JR

ใครใช้ dfi lanparty JR กันแล้วมั้งรบกวนขอสูตรหน่อย

แรงทั้งคู่เลย

รอท่านต่อไป

Comment

ผมละช้อบชอบ ตระกูล JR ทั้ง INTEL และ AMD เลยครับ สั้นๆแต่ได้ใจความ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        ผมละช้อบชอบ ตระกูล JR ทั้ง INTEL และ AMD เลยครับ สั้นๆแต่ได้ใจความ
        ชอบ..แล้วไม่บอกอะคับพี่วิกร
        ที่จิงอะถามไว้ก่อนอะคับบอร์ดยังไม่ได้ซื้อเลย ไหนๆก็ถามละ ถามต่อเลยดีกว่าระหว่า JR กับ DK เล่นไรคุ้มกว่า

Comment

จริง ราคามันก้ต่างกันนิดเดียวครับ
          ถ้าชอบแบบเสียบ PCI/PCI-E ได้หลายๆรูก็ DK ก็ได้ครับ

แต่ส่วนตัวผมชอบ บอร์ด MATX ครับ มั้งกระทัดรัดดีครับ

ใส่กับเคช MATX เล็กๆ ต่อ RAID ทำ CF กับ VGA รุ่น กระเตาะสัก คุ่นึง ก็ครบเทคโนโลยีดีครับ

Comment

ตามนี้เลยงับ ลับเฉพาะเลย

Comment

^
              ^
              สูตรจริงๆ

Comment

ตั้งใจว่าจะซื้อแน่ๆแล้วก้อซื้อมาเลยคับ
                ซื้อมาแล้วลองด้วยตัวเองก่อน ติดตรงไหนแล้วค่อยมาถาม นี่เล่นหาสูตรกันก่อนเลย กำจิงๆ

ปล. dk or jr p45 เจอ E8xxx หนุกหนานจิงๆ ><

Comment

JR45 โอ้แม่เ้จ้าตัวเทพโครตๆๆ รุ่นพี่ๆอย่าง Maximusยังอาย

Comment

งะ....ยังไม่ได้ซื้อเลย มาขอสูตรแล้ว กำๆ

Comment

ผมเล่น DK P45 มาเป็นเดือนแล้ว ยังมึนทุกวัน ฮ่าๆๆ

Comment

ถามต่ออีกนิด JR ใส่ U120Ex ได้ไหมคับ

Comment

ใครรู้บอกหน่อยเหอะ

Comment

Originally posted by 12Qmiss View Post
                            ถามต่ออีกนิด JR ใส่ U120Ex ได้ไหมคับ
                            ใส่ได้ครับ

Comment

Working...
                            X