Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อไปเร่นกับ ps3เอาตัวไหนดี ระหว่างSamsung LA26A450 26 นิ้ว กับTCL 32นิ้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อไปเร่นกับ ps3เอาตัวไหนดี ระหว่างSamsung LA26A450 26 นิ้ว กับTCL 32นิ้ว

ซื้อไปเร่นกับ ps3เอาตัวไหนดี ระหว่างSamsung LA26A450 26 นิ้ว กับTCL 32นิ้ว

เพราะเอาไปใช้กับ ps3 เป็นส่วนใหญ่กับดูหนัง เท่านั้นดูช่องปกติก้ไม่ค่อยดูด้วย

อต่ผมมีงบเพียงพอกับ 2 รุ่นนี้จิงๆ หรือท่าเปนซัมซุง32นิ้วก้ต้องรอเดือนน่า

เเล้วฟลูHDมันจำเปนมากมั้ย 3ตัวนี้เอาตัวไหนดี ปวดหัวเลือกไม่ถูกเลยจิงๆ

ผมว่า LG scarlet 32" ก็ดีนะครับ ความระเอียด 50000:1 ชัดมาก ปุ่มเปิดเป็นแบบสัมผัส
    ตอนนี้ราคาลงแล้วครับลองดูถ้างบถึงแนแนำตัวนี้เลยครับ

Comment

เท่าไหร่ครับ lg

Comment

Originally posted by kunanon9 View Post
        เท่าไหร่ครับ lg
        32" 18,990
        42" 35,990

อาจจะน้อยกว่ามากกว่านี้ไม่มากครับ แต่รับประกัน ต่อ PS3 แล้วสุดยอดมาก

Comment

จิงดิ เราถอย Samsung Series 6 มาก็ 50,000:1 มา 22,000 บาท
          เเค่เนี่ยก็ชัดมากๆเเล้ว Full HD 1080p ด้วยค่ะ

Comment

ป๋มยังใช้ 14" เล่นกับเครื่อง Wii อยู่เลย ><"

Comment

ถ้างบน้อยเลือก tcl คับ จอใหญ่ได้เปรียบกว่าคับ ทั้งเล่่นเกมดูหนัง
              ผมก็เอาต่อกะ xbox 360 เหมือนกัน

Comment

TCL ประหยัดเงินไปได้บานครับ เชื่อผม

Comment

Provision 19990 42 นิ้ว งานคอมมาร์ท มะเ้ช้าเห็นโบชัวส์

Comment

Working...
                  X