Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบ่นเรื่องซิ้ง ของ9650ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบ่นเรื่องซิ้ง ของ9650ครับ

พอดีวันนี้ไปถอยx 4 9650 มาอ่ะครับ ทำไมซิ้งมัน ก๊องแก๊ง จัง
    เคยใช้ x2 6000+ ยังได้ซิ้งฮีทไปป์เลยครับ( หรือผมโดนเปลี่ยน)
    พอดีรอบนี้ให้ร้านประกอบให้อ่ะครับ ใครมีรูป ซิ้ง X4 9650 เดิม
    โชว์ให้ดูหน่อยครับ จะได้มั่นใจว่าไม่โดนเปลี่ยน

ตอนผมใช้ 9600 be ซิ้งค์มันตัวเดียวกับ 6000+ เลยนะมีไปส์ด้วย

Comment

ง่ะ สงสัยจะโดนเปลี่ยนอ่ะครับ เซ็งเลย

Comment

ไม่ได้โดนเปรี่ยนหลอกครับ ซิ้งมัน ก๊องแก๊ง ยังงั้นแหละครับ
        จะมีบางรุ่นที่ซิ้งดูดีมีชาติตระกูล

Comment

9550 ของผมก็ก๊องแก๊งครับ อย่าคิดมาก

Comment

Sink ธรรมดาสุดๆ แต่ก็ดับร้อนได้สมตัว Idle 45 Full 60

Comment

Working...
            X