Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ10kซื้อกลางปี (บอร์ด+CPU )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ10kซื้อกลางปี (บอร์ด+CPU )

อยากได้Quad อ่ะครับ AMD หรืออินเทลก็ได้ ประมานราคาให้ด้วยนะครับ

ว่ากลางปีเหลือเท่าไหร่

บอร์ดขอดีๆหน่อยครับบ Clock นิดหน่อย

เน้นเล่นGTA IV อ่ะครับ ไม่ต้องเต็มงบก็ได้นะครับ

ว่าจะซื้อ iCutePro 650 Wattด้วยอ่ะครับ
    Last edited by xkirakrit; 15 Mar 2009, 00:57:01.

เอาไว้จะซื้อค่อยคิดก็ได้ครับ
    ถึงวันนั้นที่คิดไว้มันจะมีขายหรือเปล่ายังไม่รู้เลยครับ

Comment

555

ครับ

ใจร้อน ๆ

อิอิ

Comment

ของเก่าแรงไม่พอหรอ

Comment

เล่นGTA IV มันแรคนิดๆอ่ะครับ

Comment

แล้วคิดว่ากลางปี HD 4850 กะ HD 4870 จะเหลือสักเท่าไหร่ครับ

Comment

ใกล้ซื้อค่อยคิด

Comment

ผมว่า ของเก่าก็ไม่เลวร้ายนี่ครับ

เปลี่ยนบอร์ด กะ ซีพียู แต่ การ์ดจอ ถ้าท่านยังใช้ตัวเดิม ก็แลคๆ เหมือนเดิอ่าครับ ผมว่านะ

แต่ถ้าต้องการจริงๆ เอาเป็นว่า ไว้กลางปีแล้วค่อยโพสใหม่ดีกว่านะงับ เพราะราคามานไม่เคยแน่นอน
                ขนาดเวลาเดียวกัน บางร้านยังขายไม่เท่ากันเลยอ่าครับ

Comment

ถ้ามีตอนนี้หมื่นนึง ผมเอา E8400+EP45-UD3R รอถึงกลางปีราคาคงเหลือไม่เท่าไหร่แล้วล่ะ

Comment

อิอิ

ขอบคุนทุกความเหนครับ

ผมว่าเอาเงินไปซื้อกีต้าไฟฟ้าดีกว่าครับ

เรื่องคอมพอละดีกว่า

ใครมีกีต้าเจ๋งๆ งบประมาณ10kครับ

แนะนำด้วยครับ
                    Last edited by xkirakrit; 17 Mar 2009, 10:22:57.

Comment

Working...
                    X