Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi Xtreme Audio VS X-Fi XtremeGamer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Fi Xtreme Audio VS X-Fi XtremeGamer

ขอแก้หน่อยน้ะครับ
    X-Fi Xtreme Music ไม่ก็ Gamer น้ะครับไม่ใช่ Audio

ผมใช้ทั้งเล่นเกมทั้งฟังเพลง แต่หนักทางฟังเพลงนิดนึง เอาตัวไหนคิดว่าคุ้มค่ากว่าครับ
    หรือจะมีรุ่นอื่นที่ราคามันไม่เกิน 5000 แนะนำด้วยน้ะครับ
    Last edited by ounknowe; 15 Mar 2009, 03:11:18.

x-music เทียบกับ x อะไรก็ตาม ที่ไม่ใช่ x-audio หรือ x-elite

เสียงเหมือนกันหมด

ซึ่ง x-music มีครบทุกอย่างที่ควรจะมี กับราคาที่สมเหตุผล ~ 2500 บาท

Comment

battle คับ ขอถามอีกสักหน่อย พอมีร้านแนะนำที่ขาย X-Fi Xtreme Music มั้ยครับ
      ผมดูที่ Hard ware house มันไม่มีรุ่นนี้น้ะ พวก tk com jib ก้ไม่เห็นมี

Comment

มือ1 ไทย สูญพันธ์ไปหลายปีแล้ว คงต้องเอามือ2 หรือมือ1 จากนอก ที่นี่ http://forums.overclockzone.com/foru...splay.php?f=71

Comment

ถามต่อเนื่องครับ แล้วถ้า X-fi music กับ X-Fi XtremeGamer Fatal1ty ราคาไม่ต่างกันมาก (100-200) เอาตัวไหนดีครับ ?

แล้วถ้าเทียบกับ Xonar D1 กับตระกูล X-Fi ด้านบน แนวเสียงแตกต่างกันอย่างไรบ้างครับ (เรื่องฟังเพลง ดูหนัง เท่านั้น)

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X