Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่พันธ์ทิพย์มี Keyboard Logitech รุ่นนี้ขายมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่พันธ์ทิพย์มี Keyboard Logitech รุ่นนี้ขายมั้ยครับ

Logitech Ultra Flat Keyboard Dark-Shine

...ไปเดินดูเลยครับ ถ้าที่พันทิปไม่มี ที่อื่นก้อาจจะไม่มีก็ได้

ไม่เดินก็ไม่รู้ พันทิปเนี่ยย

Comment

ผมเห็นว่ามันมีทุกที่เลยนะ ผมซื้อมาจากพวก Power buy อะคับ

Comment

สวยดีอะครับ กี่บาทหรอ

Comment

Originally posted by Cesc View Post
          สวยดีอะครับ กี่บาทหรอ
          ราคาประมาณ 700 กว่าๆ ครับ http://www.9final.com/computer/logit...ne-p-4072.html

Comment

จริงอ่ะ สงสัยมีเปลี่ยนkeyboard wireless มันเข้ากับจอ226bw และatp3 เลย หรูมักๆ แต่เมาส์นี่ยังใช้เมาส์กระป๋องอยู่เลย

Comment

700 หง่าบาทหรอ นึกว่าเป็นพันเจอที่ไหนบอกด้วยครับ

Comment

สวยดีครับเห็นแล้วอยากได้ ดูทาทางปุ่มคงตื้นตีปังย่าน่าจะติดปังง่ายดี

Comment

สวยดีแหะ

Comment

ร้าน P&Y ไม่รู้มีหรือเปล่าน๊ะ พันทิพย์ เซียร์

Comment

ผมซื้อจาก P&Y เซียร์ครับ 7xx บาท แต่ผมว่ามันใช้ลำบากน่า มันติดกันไปหน่อยเหมือนโน๊คบุคอ่ะครับ แต่มันก็สวยอ่ะนะ อิอิ

Comment

Working...
                      X