Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI NX8500GT 256M DDR3 PCI ตัวนี้ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI NX8500GT 256M DDR3 PCI ตัวนี้ดีไหมครับ

MSI NX8500GT 256M DDR3 PCI

ผมอยากทราบว่า การ์ด ตัวนี้ดีไหมครับ

เล่น เกมส์อย่าง crysis ได้ ป่าว ( ปรับแบบหยาบๆๆ)

ขอบคุณทุกท่านมาครับ

ไปเล่น 8600GT หรือไม่ก็ 9500GT ดีกว่าครับ crysis ปรับมีเดียมได้สบายๆ

Comment

Originally posted by vibe View Post
      ไปเล่น 8600GT หรือไม่ก็ 9500GT ดีกว่าครับ crysis ปรับมีเดียมได้สบายๆ
      มีคนจะขายให้ 1000 นุง ครับ

เลยอยากทราบ ว่า ดี ป่ะ และเล่นได้ ป่าว อ่ะ ครับ

ขอบคุณมากครับที่เข้ามาตอบ

Comment

...............ดันดัน..............ดัน..................................................
        ..............ดัน...ดัน..........ดัน....................................................
        ...............ดันดันดันดันดันดัน......................................................

..................ดันดันดันดัน..............ดันดันดัน..............ดัน................
        ...............ดัน.............ดัน..........ดัน....ดัน..............ดัน................
        .............ดัน................ดัน.........ดันดันดัน...............ดัน................
        .............ดัน................ดัน...............ดัน...............ดัน................
        .............ดัน....ดันดัน......ดัน...............ดัน...............ดัน................
        .............ดัน..ดัน....ดัน....ดัน...............ดัน...............ดัน................
        .............ดัน..ดัน....ดัน....ดัน...............ดัน...............ดัน................
        .............ดัน...ดัน..ดัน.....ดัน...............ดัน...............ดัน................
        .............ดัน.......ดัน......ดัน...............ดัน...............ดัน.................
        .............ดัน....ดัน.........ดัน...............ดัน...............ดัน.................
        .............ดัน...ดัน..........ดัน...............ดัน......ดันดันดันดันดันดัน..........
        .............ดัน.ดัน............ดัน...............ดัน....ดัน........ดัน....ดัน..........
        ..............ดัน...............ดัน................ดันดัน............ดันดันดัน..........

Comment

Working...
        X