Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับ D2 กับ STX เลือกอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับ D2 กับ STX เลือกอะไรดีครับ

ตอนนี้ำกำลังหา soundcard ครับเลือก 2 ตัวนี้ช่วยติดสินใจให้ทีครับ

เน้นฟังเพลงครับ เล่นเกมส์ ดูหนังนิดหน่อย

ลำโพง 2.0-2.1 ครับ

ขอบคุณครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=421711

Comment

งี๊ stx ก็ได้แค่ 2.0 ปะครับ

แล้วเรื่องเสียงต่างกันเยอะมั๊ยครับ

Comment

2แชนเนล มันก็ออก 2.1 ครับ

Comment

ไม่คิดเปลี่ยนไปเล่น 5.1 / 7.1 ผมว่านะลองๆ STX อะ ผมว่าเหมาะกะ 2.1
          แต่ว่าเสียงเป็นไง ไม่เคยลองแหะ เหอะๆ

Comment

เอ่อ เสี้ยนจัดไปสอยมาแล้วครับ D2 เนื่องจาก PCI-X เครื่องผมมันติด ram กับ การ์ดจอมันกินไปอีกช่อง - -
            ก็เลยเหลือตัวเลือกเดียวโดยอัตโนมัติ 555

ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

ยินดีด้วย

Comment

แหล่มเลย
                ส่วนผม ไปเอา DX มาใส่ให้คอมมันรกเล่น

Comment

Working...
                X