Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้การแตกไฟล์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้การแตกไฟล์

พอดีไปโหลดไฟล์ในเว็บนี้มา แต่ไม่รู้วิธีรวมไฟล์ เข้าด้วยกันมันต้องใช้โปรแกรมอะไรรวมง่ะครับ Winrar ไม่ได้เลย งง เล็กน้อย ใครพอทราบมั้งครับ

http://ledoquyen.wordpress.com/2008/...cert-1024x700/

ไฟล์นามสกุลไร นะ
    มีรูป ใหม (ไฟล์ที่โหลดมานะ)

Comment

จุด 001 002 003 น่าจะโปรแกรม 7-Zip ม้างครับ คิดว่านะ เพราะมันคุ้น ๆ แล้วก็ winrar ไม่รองรับ 7-Zip ด้วยดิ

Comment

เดี๋ยวโหลดมาเทส
        ชั่วโมงกว่าๆ น่าจะเสร็จ (เน็ต 1 M) ช้าหน่อย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          เดี๋ยวโหลดมาเทส
          ชั่วโมงกว่าๆ น่าจะเสร็จ (เน็ต 1 M) ช้าหน่อย
          ที่จริงท่านก็อยากดูละซิ อิอิ

Comment

โปรแกรม 7-Zip ใช้รวมไฟล์

Comment

ขอบคุณมากครับ พอดีอยากดูแบบไม่โหลดบิทเร็วดี เว็บ mediafire ใช้โปรแกรมช่วยโหลดโครตเร็ว

Comment

Comment

เว็บน่าโหลดจริงเชียว

Comment

Working...
                  X