Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ แรม ที่แรง ocไกลๆๆที bus667 น่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ แรม ที่แรง ocไกลๆๆที bus667 น่ะ

512x2 คับ แนะนำทีฮ่ะต้องเอารุ่นไหนดี

KINGTON D ครับ รหัสร้อน เข้าว่ากันนะ ถูกด้วย

Comment

Kingston Hynix FP-C4 FP-Y5

Micron D9 เกือบทุกระหัส D9GCT GMH DCN

Bus เริ่มเท่าไรไม่ต้องสน เพราะ ขึ้น 1000 ได้หมด
      Last edited by battlecruiser; 14 Mar 2007, 11:21:01.

Comment

512 น่าจะเป็นD9DCN

Comment

เอาแรมบัส 800 มาเลยไงครับ การันตีรันบัส 800 ได้
          ---------------------------------------
          ้เลือกง่ายกว่าเลือกแรมชิปบัส 667 ที่แรงๆคล๊อกได้บัสเยอะๆ
          ---------------------------------------
          เลือกแรมบัส 800 ราคาถูกๆง่ายกว่าครับ

Comment

แล้วแรมพวก Corsair ดีไหมคับ

Comment

geill 800 --- 3400 อะ

ขึ้น ได้ 1000 กว่า

Comment

Working...
              X