Announcement

Collapse
No announcement yet.

## การลด clock เมื่อเวลาการ์ดจอ idle ##

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของ Asus น่าจะเป็น แทบ ทุกรุ่น เลยมั้งคับ

Comment

ของผม HIS 4670 ลดเหลือ 165 กับ 500 เลยครับ

Comment

ati 3870 อิอิอิ ลดลงมาแล้วอย่าตกใจน่ะมีหลายคนบอกว่ามันผิดปกติ ตกอกตกใจกันใหญ่ อิอิอิ

Comment

3650 ไม่ลดเลย
          แต่พอดูหนังกลับลด ใครเป็นบ้างครับ พอดูหนังจะลด core กับ mem ลงมา บางไฟล์ .ts .tp มันก็จะกะตุกนิดๆ
          Attached Files

Comment

pwc 4670 ครับ กินไฟน้อยไม่ต้องต่อเพิ่ม ในประสิทธิภาพที่ ถูๆไถๆ ได้ - -

แล้วเราก็ใช้ยุด้วย อิอิ

Comment

Working...
            X