Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามพื้นฐานการลงเกมส์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามพื้นฐานการลงเกมส์หน่อยครับ

คือผมพึ่งใช้เวปบิดอะครับ

แล้วโหลดเกมส์มาครับ แป็นแบบนี้ให้ลงยังไงครับ

งง มือใหม่ครับ ใครรู้ช่วยที่นะครับ

เกมส์อื่นก็ทีแบบนี้มาให้ใช้มะครับ

รบกวนทีนะครับอยากยิงผีมากครับคันมือ

ทำตามแล้วครับแต่มันยังเล่นไม่ได้ ตามภาพครับ ช่วยทีนะครับ

มันต้องแก่ยังไงครับผม งง มือใหม่ครับ

พอลองทำแบบนี้ ก็ลองโหลดแบบบนอีก ก็เป็นแบบเดิมครับ
    Last edited by naruto08; 15 Mar 2009, 18:59:39.

ลองดับเบิ้ลคลิกตัว part01 แล้วแตกไฟล์หรือยังครับ

ผมไม่รู้ว่ามันได้ตัวเกมหรือตัว iso นะ เพิ่งเคยเห็นแบบนี้ -*-

ถ้าเป็นพวกไฟล์ iso mds ไรพวกนี้ ก็ใช้ Daemon Tool อ่ะครับ

Comment

Originally posted by 11pm View Post
      ลองดับเบิ้ลคลิกตัว part01 แล้วแตกไฟล์หรือยังครับ

ผมไม่รู้ว่ามันได้ตัวเกมหรือตัว iso นะ เพิ่งเคยเห็นแบบนี้ -*-

ถ้าเป็นพวกไฟล์ iso mds ไรพวกนี้ ก็ใช้ Daemon Tool อ่ะครับ
      ตามนั้น
      ของคุณเข้าไปในโฟล์เดอร์แล้วติดตั้งเลย ไม่ก็เล่นได้เลย

Comment

ช่วยทีครับ

Comment

ดันหน่อยรับ ช่วยที่นะครับ -*-

Comment

เอ้าดันๆ
            วิธีการ Mount Image ไปหาตามบอร์ดโปรแกรมนะครับ

Comment

ขอบคุณครับ จะไปหาดูครับ

Comment

www.ozonegame.com

Comment

ลงได้แล้วครับมันโครตเลย แต่แดกพื่นที่มาดจิงอะครับ

Comment

ประมาณ 4Gb เองไม่ใช่เหรอคับ ไม่เยอะนะ ท่าเทียบกับเกมส์อื่น

Comment

Working...
                    X