Announcement

Collapse
No announcement yet.

การอัพเดท NOD V.3 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การอัพเดท NOD V.3 คับ

การอัพเดท NOD V.3 คับมันเสียเงินใหมคับผมเลือกแบบเป็นเสริ์ฟเวอร์
    ไม่ได้ใส่รหัส

ผมก็อัพผ่าน server เหมือนกัน ก็ไม่เสียตังค์นะครับ

Comment

ไม่เสียครับ หา server ดีๆหน่อย อัพได้ตลอด

Comment

nod321 ครับ ไม่เสียตัง

Comment

ไขควง 64 เสียตังป่ะครับ

ล้อเล่นเน้อ

ผมก็อัพผ่านเซิฟเวอร์

Comment

ผมให้ NodLogin ช่วยสำหรับ Nod v.3 และ NodEnabler ช่วยสำหรับ Nod v.4 ครับ (ลายเซ็นต์)

Comment

ใครมีเซอเวอร์เวอรืชั่น 3 อัพเดทได้ยาวๆ บอกหน่อยเน้อ เซอเวอร์ที่ใช้ตอนนี้มีปัญหาหมดละ เห้อ

Comment

Working...
              X