Announcement

Collapse
No announcement yet.

ให้ตายสิ Microsoft ออก Left4Dead เวอชั่นไทยมาแล้ว รู้กันยัง *0*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ให้ตายสิ Microsoft ออก Left4Dead เวอชั่นไทยมาแล้ว รู้กันยัง *0*

55555555555+ ฮาดีเน๊อะ มีใครเคยเห็นยาง เอามาให้ดูขำๆดี

เครดิต jokergameth.com
    Last edited by pajingko88; 15 Mar 2009, 17:00:49.

ไม่เนียน

ต้อง VALVe สิ

หุหุ

Comment

เคยเห็นแล้วครับ นับถือคนทำจริงๆ แต่ถ้าจะให้เนียนต้องเปลี่ยนภาษาตรง Games for Windows ด้านบนด้วยนะ

Comment

เหอๆ เคยเห็นแล้วครับ ใน OCZ นี่หละ เอามา แต่ก็ฮาอีกรอบ 55+

Comment

55555+

Comment

อิอิ เผลอไปหน่อย เอามาให้รกสมองเล่น ขำๆ ประชดเสดกิด

Comment

Game ___________________PC DVD
              for Window
              ผมก็จะเขียนว่า
              เกม____________________คอมพิวเตอร์ส่วนตัว สื่อบรรจุ 555+
              สำหรับ ระบบปฏิบัติการ
              555555555+ ฮาไหม -*-
              Last edited by 645ci; 15 Mar 2009, 19:00:38.

Comment

ไม่เนียน................แต่ถ้าทำจริงก้อแจ่ม

Comment

อยากให้ออกเสียงอีสานครับ

อิอิ

Comment

น่ากลัวอ่ะ พูดจริงๆ
                    GLORIOUS PC MASTER RACE
                    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ตาม rep บนอ่ะ

Comment

Originally posted by 645ci View Post
                        Game ___________________PC DVD
                        for Window
                        ผมก็จะเขียนว่า
                        เกม____________________คอมพิวเตอร์ส่วนตัว สื่อบรรจุ 555+
                        สำหรับ ระบบปฏิบัติการ
                        555555555+ ฮาไหม -*-
                        แป๊ก

Comment

เคยเห็นแล้ว แต่ก็ยังฮาอยู่นิดๆ

Comment

Working...
                          X