Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร่วมก๊วน Maxnet กัน !! ( เห็นคนใช้เยอะแล้ว )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร่วมก๊วน Maxnet กัน !! ( เห็นคนใช้เยอะแล้ว )

ในขณะนี้เห็นมีผู้ใช้ Maxnet เยอะมากมาย เลยอยากจะตั้งกระทู้ให้รวบรวมการให้บริการของ Maxnet

ว่าเป็นอย่างไรบ้าง ?? ... โดบรวมที่บ้านผมก็ค่า DL มาเต็มตามที่ควรได้ แต่ว่าค่า UL ยังไม่ได้เท่าที่

ควร คิดว่าจะแจ้ง 1103 แล้วแหละครับ !! ส่วนท่านอื่นละเป็นไงบ้าง ช่วยกานๆก็จะดีมากเลยครับ !!

" ขอบคุณครับ "

ตอนนี้ใช้ true อยู่รอเขามาติดตั้งสาย maxnet เขาบอกรอ 15 วัน *-*

ท่านรอกันกี่วันอ่าครับ

Comment

ของผมเค้าบอก รอ1เดือนให้อัพเกรดพื้นที่ก่อน = = เวรกำ

Comment

Originally posted by Trojan View Post
        ตอนนี้ใช้ true อยู่รอเขามาติดตั้งสาย maxnet เขาบอกรอ 15 วัน *-*

ท่านรอกันกี่วันอ่าครับ
        ผมรอ 12 วันครับ เขามาติดแล้วก็เล่นได้ ณ วันนั้นเลย เพราะตู้ Node มาส่งสัญญาณมานานแล้ว

ก็แค่ลากสายแล้วโทรไปบอกศูนย์ให้ทำการเปิดสัญญาณครับ

Comment

Originally posted by coolmilkkung View Post
          ของผมเค้าบอก รอ1เดือนให้อัพเกรดพื้นที่ก่อน = = เวรกำ
          ไม่เป็นไรครับ แค่ 1 เดือน ผมรอมา สองปี แหละ เพิ่งได้สัมปทาน รู้สึกดีใจเป็นอย่างยิ่ง

Comment

ของผมไปสมัครวันที่ 6มีนาครับ วันนี้(15มีนา)ทางช่างติดต่อมาแล้วครับ ว่าจะมาติดตั้งให้พรุ่งนี้เช้า แต่วันนี้ทรูจะตัดเนทผมพอดี เพราะไปยกเลิกมาแล้ววันก่อน ^^

Comment

Originally posted by artser43 View Post
              ของผมไปสมัครวันที่ 6มีนาครับ วันนี้(15มีนา)ทางช่างติดต่อมาแล้วครับ ว่าจะมาติดตั้งให้พรุ่งนี้เช้า แต่วันนี้ทรูจะตัดเนทผมพอดี เพราะไปยกเลิกมาแล้ววันก่อน ^^
              โอ้ เร็วจังนะครับ ของผมนี่ติดต่อแล้วหายหน้าหายตาไปตั้ง 10 วันถึงติดต่อกลับมา แหะๆ มิทราบไป

สมัครที่ไหนหรอครับ ??

Comment

Originally posted by อั้ม View Post
                โอ้ เร็วจังนะครับ ของผมนี่ติดต่อแล้วหายหน้าหายตาไปตั้ง 10 วันถึงติดต่อกลับมา แหะๆ มิทราบไป

สมัครที่ไหนหรอครับ ??
                ผมสมัครเมเจอร์รังสิตอ่ะครับ บ้านอยู่คลองหก

Comment

ผมมี 2 บ้าน ติด 2 บ้านเลย

แต่อีกบ้านไม่มีคนอยู่ ติดให้ผีเล่น - -;

Comment

ของผม DL วิ่งเต็มสูบ UL วิ่งประมาน 40-50เองอ่ะครับ

สรุปแล้ว MAXNET เทพสุดๆๆๆ

Comment

ผมรอเขามาติด 5 วัน

Comment

มาร่วมด้วย

ใช้มาตั้งแต่ 256/128

ปัญหาน้อยมาก มีตอนที่ปรับจาก 1 เมก เป็น 2 เมก

กับตอนนี้ที่ปรับจาก 2เมก เป็น 3 เมก แต่เป็นแค่ 2-3 วัน

ตอนนี้ปกติหละครับ เต็ม ๆ สปีด

Comment

เพิ่งไปสมัครมาม่ะวาน เหอๆยกเลิกทรูละให้มันตัดวันที่30 ติดmaxnet แทน
                          ทรู speed ดีหมดนะ หลุดนี่ไม่มีเลยเหอๆ เล่นเกมสบาย โหลด ไม่มีตก แต่มานแพงงงงงงงงงงงง
                          ถ้า 2m แล้ว ไม่มีขายพ่วง ราคาสัก590+ภาษีไปนี่ไงก็ ใช้ทรูนะ
                          แต่แพงเกินไม่ไหวละ

Comment

1 คน

ที่บ้านยังไม่ได้ 2M
                            แต่ที่ร้าน ได้ไปเรียบร้อย(ทั้งๆที่เป็น premier - -*)

Comment

ยังไม่ได้อัพสปีดเลย...มีใครยังไม่ได้อัพบ้างครับ ไม่รู้อีกนานเปล่า

Comment

Working...
                              X