Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น GRID ไม่ได้ครับ มันโหลดค้างไม่หยุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โหลด patch 1.3 มาลงไม่ได้ง่ะไม่รู้ทำไม
    Attached Files

Comment

ใครรู้วิธีแก้มั่งเนีย่

Comment

Originally posted by 159753 View Post
        ใครรู้วิธีแก้มั่งเนีย่
        ลองลงไล่เวอร์ชั่นดู 1.1 - 1.3 แล้วหาเคร็กมาลองหลายๆตัวหน่อย อัพเดทไดร์เวอร์ VGA + DX ด้วยก็ดีครับ

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
          ลองลงไล่เวอร์ชั่นดู 1.1 - 1.3 แล้วหาเคร็กมาลองหลายๆตัวหน่อย อัพเดทไดร์เวอร์ VGA + DX ด้วยก็ดีครับ
          ขอบคุณครับ

ผมลอง install patch 1.2 ดูมันก็ผ่านนะครับแล้วก็ลงไปที่ Drive C แต่เกมผมอยู่ใน Drive D ก็พอจะเข้าใจว่าทำ 1.3 มันลงไม่ได้เพราะมันไม่พบเกมใน Drive C พอลง 1.2 ได้ต่อด้วย 1.3 แล้วก็ลากลงที่โฟลเดอร์เกมที่อยู่ใน drive d เล่นได้ละครับ
          Last edited by 159753; 31 May 2010, 19:03:52.

Comment

Working...
          X