Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อใครยังไม่เห็น 4 หัว 4 กิ๊ก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อใครยังไม่เห็น 4 หัว 4 กิ๊ก

ตามต่อได้ที่ : http://overclockzone.com/exzato/2009...ay32/index.htm

แรง ขิงๆ

Comment

เสร็จตรูแน่ JR เอาจริงๆนะงานนี้

Comment

มี เพี้ยนๆๆมั้งไหม อิอิ เเยกเป็น 4 หัวเเล้ว

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          เสร็จตรูแน่ JR เอาจริงๆนะงานนี้

จะเอาจริงหรอท่าน.....................ท่านวิกรออกโรงแล้ว

Comment

amd แรง

เอามาสู้กับ e8400 รึปล่าวตัวนี้

Comment

Originally posted by converseboy View Post
              จะเอาจริงหรอท่าน.....................ท่านวิกรออกโรงแล้ว

รอเช็คราคา แอร์เฟส อยู่ครับ ยังไม่แจ้งราคามาเลยอะครับ แต่ท่านเทพใจดีในบอร์ดนี้คนนึงบอกให้รอเดือนหน้าอาจจะฝากหิ้วมาให้ครับ ไม่ต้องเสียค่า แอร์เฟสครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                รอเช็คราคา แอร์เฟส อยู่ครับ ยังไม่แจ้งราคามาเลยอะครับ แต่ท่านเทพใจดีในบอร์ดนี้คนนึงบอกให้รอเดือนหน้าอาจจะฝากหิ้วมาให้ครับ ไม่ต้องเสียค่า แอร์เฟสครับ
                ยินดีด้วยครับที่จะได้ของแรงๆ

Comment

สนับสนุนให้ นักคล๊อกใช้ JR อย่างเป็นทางการครับ อิอิ

Comment

สงสัยมานานละ ไม่เคยได้คำตอบเลย

720 BE ที่ดูใน list มันมีแต่ AM3 ซึ่งเป็น Heka แต่ที่เห็นๆกันอยู่ทำไมเป็น Deneb ทุกตัวเลยครับ หรือว่าต้องใส่กับ บอร์ด am3 ด้วย cpuz ถึงจะมองเป็นเป็น Heka ??

Comment

ขอแจมด้วยคนครับ พี่งย้ายมาAMD
                      Last edited by กิ๊-ก-ก๊-อ-ก; 21 Mar 2009, 23:02:18.

Comment

4Gนี่ เวลาFull ซิ้งค์ลมเอาอยู่เปล่าท่านขุนพล eXzato รึว่าต้องเล่นน้ำอย่างเดียว

Comment

Originally posted by boyzaa View Post
                          4Gนี่ เวลาFull ซิ้งค์ลมเอาอยู่เปล่าท่านขุนพล eXzato รึว่าต้องเล่นน้ำอย่างเดียว

ลมได้ครับ แต่ต้องเป็นซิงค์ระดับแนวหน้าหน่อยนะครับ

Comment

แทงยูๆ ถามเหมือนจะได้ลองใช้เร็วๆนี้นะ แต่เปล่าหรอก

Comment

แง่วๆๆ คงต้องรอโอกาสอีกสักหน่อย กว่าจะได้หามาเล่นอีกรอบ เง้อ ^_^

Comment

Working...
                              X