Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT 3 M 590.- บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TOT 3 M 590.- บาท

พอดีไปเดินเที่ยวงานแถวบ้านเห็นมันมาตั้งบูตอยู่ เลยเอามาให้ดู

ส่วนจะดีไม่ดียังงัย ต้องพิจารณาเอาเองนะครับ

เพราะลองเข้าไปถามดูว่า ปรับความเร็วอย่างนี้ยังมีนโยบายบล๊อคสปีดของโปรแกรม P2P หรือปล่าว

พนักงานอายุมาก ๆ หน่อยที่มาออกบูตถามกลับเลยว่า "โปรแกรมไรนะค่ะ ไม่รู้จัก"

ส่วนผมขอลาขาด และยังจะแนะนำใครก็ตามที่มาถามว่าให้ไปติด แมกเน็ต เหอะ

ปล.1 เอามือถือถ่ายไม่ค่อยชัดเท่าไร พอดีไม่มีเครื่องแสกน
    ปล.2 แล้วที่เว็บมันไม่เห็นมีโปรตัวนี้โชว์หว๋า
    Attached Files

ขอให้Trueปรับกับเค้าบ้างเถอะ

Comment

เน็ทกาก ยังจะเพิ่มอีก

ผมยอม 512kb

แต่เล่นไม่แลคและ เล่นได้ทุกวันเป็นพอนะ

เหอะๆ

Comment

อ่ะจริงดิครับ ทั่วประเทศป่ะครับ

แต่อยากด่า เครือข่ายเดียวมากเกินคุ้มเ..ไรล่ะ ถ้าเจ้าอื่นไม่ปรับมันก็ไม่ปรับ เลียนแบบเค้าเป็นรอบที่2

Comment

เพิ่มเป็น 3m แล้ว ถ้ามันวิ่งไม่เต็ม+หลุด ใครจะใช้อ่ะครับ เหอๆตัวเลือกมีเยอะขึ้น ผู้บริโภคมีสิทธิ์เลือกนะครับ

Comment

อย่าไปว่าเค้าเลืยนแบบ เพราะมันเป็นบริษัทแม่-ลูก กัน

Comment

รอกันต่อไป TOT ลูกพ่อ ช่วงนี้แปลกๆ แต่ก่อนก็โหลดบิทได้ 170-180 ตอนนี้มาสุด 160 เหมือนเดิม งง ไม่แน่ไม่นอน แล้วโปรนี้สุดแค่ 3 M เองเหรอครับ ถ้าเป็นแบบนั้น คนใช้ 2M อยู่ก็ได้ไม่คุ้มเสียสิ เอิ้กๆ คิดโง่ๆ นะเรา

Comment

ผมจะเลิกใช้ TOT เพราะมันจำกัดการโหลดแบบ P2P ที่ จขกท. ว่าไว้นั่นแหละครับ

ปล. ทุกวันนี้ใช้ TOT 1mb

Comment

เชียงใหม่มาเมื่อไรครับ ตอนนี้ใช้ 1m 490 ครับ

Comment

(/TOT)/

เชื่อเขาเลย ทำ 2 mb ให้รอดก่อนเหอะ

Comment

TOT = ToT

Comment

วันนี้เจอตัดทุก5วิ
                        โหลดบิท5นาทีหลุดตลอดการใช้งาน
                        ต่อกว่าจะติดก็เกือบ5นาที
                        คิดไปคิดว่ามันก็เท่ากับตอนใช้512Kbแบบไม่หลุดเป๊ะๆโหลดข้อมูลได้เท่ากัน
                        แล้วมันต้องเซ็นสัญญาเพิ่มเปล่าเนี่ย ติด1ปีอันนี้อยู่เลยจะเลิกก็ไม่ได้เซ็งเสียตัง

Comment

tโt เท่าที่ใช้มาหลายปี ความเร็วเฉลี่ยใช้งานจริงต้องเอา 2 หารจากที่ขอใช้นั่นแหละความเลว เอ๊ย! ความเร็วที่แท้จริง

ไม่นับ ping เยอะ หลุดบ่อยซึ่งเป็นโปรโมชั่นบังคับแถมให้ลูกค้าไม่รับไม่ได้บีบคอแถม

Comment

TOT ตอนใช้1Mb วิ่ง 256

Comment

เข้ามาฮาครับ ใช้ไป TOT ไป

Comment

Working...
                              X