Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sat ของ Microlab X2 X3 ต่างกันไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sat ของ Microlab X2 X3 ต่างกันไหมครับ

Sat ของ Microlab X2 X3 ต่างกันไหมครับ
    ตัวสี่เหลี่ยม2อันซ้อนกันอ่าครับ
    แบบตัวละ 1600 กับ 2400 ราคาต่างกันพอสมควรอ่าครับ
    ไม่ชอบเบสด้วย

ต่างครับ จับดู มันหนักไม่เท่ากัน

ของ X3 หนักกว่า driver คงไม่ใช่ตัวเดียวกััน
    Last edited by battlecruiser; 16 Mar 2009, 00:17:55.

Comment

ถึงว่าแหละ เสียง X2 + Extreme Music ซื้อมาแล้วฟังขัดๆ ไม่ลื่นหูเลย
      แนะนำอย่างไรดีครับ

ตอนนี้ใช้สายลำโพงเมตรละ25บาท
      สาย RCA 60 บาท

Comment

ซาวดีกว่าลำโพงอีกนะเนี่ย

ของผม x3/2.1+sb0100

คือตามหลักต้องเอาลำโพงดีไว้ก่อนนะครับ ลำโพงดีใช้ออนบอร์ดก็ยังฟังได้
        แต่ถ้าลำโพงแย่ ซาวรุ่นไหนก็เข็นไม่ขึ้น

ผมก็ไม่รู้ว่า x2 ดีแค่ไหน แต่ถ้าทั้งชุดยังใหม่ ต้องรอให้พ้นเบิร์นซักพักครับ

หรือไม่ก็เอาซาวมาแลกกันดีกว่าครับ เดี๋ยวเพิ่มตังให้ อิอิ

Comment

พอดีได้ซาวมาก่อนลำโพงอ่าครับ
          งบลำโพงหมดพอดี

Comment

ผมควรจะอัพไรดีอ่าครับ ซื้อสายดีๆ หรือ X3

แล้วX3 2.1 มีกี่รุ่นกี่แบบครับ ผมอ่านแล้วงง

Comment

ดันๆ

Comment

รอคำตอบครับ

Comment

x3 2.1 ch กับ x2 2.1 ch น่าจะแตกต่างกันที่ขนาดและกำลังขับของsub และsat คับ

เก็บตังเพิ่มอีกนิด x3 ดีกว่าคับ ตอนนี้ป๋มใช้ X3 5.1 ริมแดงอยู่คับ

Comment

น่าจะคล้ายๆ sat ของ c3 ก่ะ c5 มั้ง

อะไรดีกว่า

Comment

Working...
                    X